Đối thoại giữa atlantic_fly và thanhkhoeo

23 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
  1. Cám ơn Thành !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
  2. Trích dẫn Gửi bởi atlantic_fly Xem bài viết
    Tự nhiên gặp trên đường có lẽ hơi gây ấn tượng ,nhưng vác ảnh đi thi mít nhìn ảnh chẳng còn cảm tình ,với mình thì mình sẽ nhìn các bạn ấy với con mắt khác !
    Không phải khoe chứ mấy bạn này chẳng xinh bằng người yêu mình !
    Dương à, theo mình thì đây cũng chỉ là sự khẳng định mình của các bạn ấy mà thôi

Khi mà mình đăng kí d2t icon mình cũng đã nghĩ điều này. Mình còn xấu hơn rất nhiều người khác mà.
  3. oh yaer
    .............................................
  4. Cậu không xem thời sự à ,người khuyết tật được tuyển thẳng ,không phải thi đại học ,chỉ cần qua cuộc sát hạch nho nhỏ của ông hiệu trưởng hay sao ấy ,tối nhớ xem nhé !
  5. ???

>?????????????????????

jkhoong hiểu

thuyển thẳng
  6. Sao lại đổi tên nic với chữ kí ,tớ thích tên nic với chữ kí của cậu ,xoáy lắm !
    Mói xem thoi ,sự chúc mừng cậu được thuyển thẳng .
  7. thất bại thảm hại.

14 diểm thất bâkji
  8. Thi cử thế nào rồi Thành !
  9. Câu đó là chương trình 12 ,Thành chưa học nên không cần bận tâm đâu1
  10. Đây là câu hỏi thử thách vào hội vật lí của bạn :
    Hai vật cùng khối lượng ,1 vật hình tròn lăn không trượt trên mặt phẳng nghiêng A ,vật hình hộp trượt trên mặt phẳng nghiêng B
    Biết 2 mặt phẳng nghiêng giống hệt nhau ,bỏ qua mọi hao tổn năng lượng do ma sát ,vật nào chạm đất trước !
    chuyên gia lừa dảo!!!!!!!!!!!!! không ma sat
  11. Thành ơi viết hoa chữ Thất đi cho đồng bộ
  12. sao cậu không để tên hội .................................................. .................
  13. Lâu quá mới gặp Thành ,tích cực đóng góp nhé !
  14. thạnk nhế hội trưởng ............................................ bị ban nick nên không tham gia ưng cử đc. nhưng Huy vs Hà học li tốt lám nên thanhkhoeo không còn điều gì tiếc nuối. chuvs hội có những hoạt động suôn sẻ
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 23
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối