Đối thoại giữa toonie_9x và Reddevils

65 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 5 12345 CuốiCuối
  1. Bon Noel , chúc em giáng sinh vui vẻ , an lành và ấm áp
  2. đang cố đây ... chả thấy ông đó onl để cãi nhau tiếp .... mà buồn cười ... ông ấy cứ bảo E với A xúc phạm ông ấy ... chả hiểu chi luôn
  3. cố.lên......................................... .....................................
  4. rồi có ngày E sẽ báo chù ... ko thể để ông đó chửi E như thế được ...
  5. ko.có.cô.Phương.dậy.Pháp.đang.onl.thì,anh .chém.tiếp.đấy
  6. E thì nghĩ 2 ng` này quen biết gì đó với nhau .... chài ... ấm ức vụ ông đó chửi E quá ... hôm qua 3h mới ngủ đc
  7. nhưng.cùng.time.đó.2.ng.cùng.IP.em.ạ
    Trả.lẽ.trùng.hợp.đến.nỗi.ngồi.cùng. quán.net
    chuyện.mấy.cái.cách.nói.thì.có.j.lạ.
    Anh.cũng.có.mấy.cái.nick.lập.ra.để.chủ .yếu.nói.những.thứ.mà.nick.a.ko.thể.nói .(các.admin.mod.cũng.có.đấy)
  8. nghe là đã thấy điêu rồi ... E chả tin là lần đầu onl nhưng mà đúng là 2 ng` # nhau đấy ( theo E cảm nhận là thế =.=" tại cách 2 người này nói chuyện # nhau lắm .... với lại E cũng đi hỏi bài đó mấy chị lớp 12 E quen rồi ... có ai bảo E sai đâu sao 4rum mình đều nói E sai là sao
  9. hôm qua cái lão tê hâm thật , mới lên net lần đầu mà biết lập nick , biết khi nào đủ bài để có thể sửa bài ,biết banned , biết khi nào đủ ngày để thanks , maf lại 2 cái IP cùng 1 máy
    Cơ bản anh thấy có nick cô giáo đang onl nên tạm tha , anh mà nói thêm chắc chửi loạn lên luôn
    Anh nói thật lần đầu lên maqngj anh ko biết j . lập cái nick YH còn ko biết ấy chứ
    ngay cả khi đã lên mạng nhiều nhưng lần đầu vào diễn đàn anh còn trả biết làm j , ko biết chỗ này chỗ kia , ôi phục ông kia quá ,. có lẽ anh nên đi bái sư
  10. Nhiều khi anh cũng ko để ý và anh cũng ít khi bị ảnh hưởng bởi các topic giật gân
  11. E da thay ai mo` vao` topic do' dau^ ... tru` e vs o^g ke? xau ... A onl ca? ngay` ma` con` chua do.c huo^'g gi` moi ng` #
  12. J cũng đc , mai quân ta đông lắm đá
  13. có cần mang xoong nồi đập cho thủng hàng cổ động viên bên HR ko anh ... máu lắm rồi
  14. aà rồi , oki : ;D
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 65
Trang 1 của 5 12345 CuốiCuối