Đối thoại giữa riiko chan và hrockvn

6 Tin nhắn khách thăm

1. hít xấu hổ wá ~>:<~ tại có nhìu cái trong 4rum em hok rành lắm thoy có jì thì chăm sự nhờ anh ^^~
  2. http://daoduytu.edu.vn/home/goc-van-...i-cua-con.html <~~~ Bài viết của em đây ^^.
  3. Ô ô. Em có thể copy nó, gửi tin nhắn cho anh, giữ nguyên bản gốc ở đó. Chậc. Chỉ là anh muốn đưa ra ngoài HomePage thì nên nó chau chuốt chút. Em có nhiều cách để thể hiện ngôn ngữ 9x mà ko cần viết tắt và thiếu như thế mà .
  4. anh ơi em định viết lại bài thầy H rồi lại thoy viết lần 2 như chép chính tả ấy anh ,mắt hết cả cảm xúc>>mà anh ơi cái jì hoàn hảo wá sẽ mất tự nhiên ^^! có lẽ bài của em chỉ dc như thế thoy >>sr anh ná ^^~
  5. Anh muốn em sửa lại cho nó theo đúng chuẩn chính tả. Trang Home của diễn đàn sắp đc xây dựng trở lại, không thể đưa một bài viết có quá nhiều từ viết tắt và đâm chất ngôn ngữ mạng như thế ra ngoài đc phải không em ^^
  6. anh ơi cái bài về thầy H của em anh bảo viết lại là như nào hả anh.viết lại vô cái topic đó luôn àh anh vs là viết liền dòng+hok vít tắt??p?hok ạ hay vít như nào?
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 6 của 6