Đối thoại giữa girl_c8_girl và queen_bee

15 Tin nhắn khách thăm

1. sao chị biết em để tóc giống Jan Di
    bây giờ
    em lại cắt tóc khác rồi chị ạ
    hehe
    mà sao lâu lắm chị mới liên lạc với em thế
    chẳng bao giờ thấy chị onl cả
    em cugnx chẳng biết nick chị đâu rồi ý
    chẳng thấy nữa
    dạo trước
    Bee/ có bao nhiêu thứ cần hỏi chị
    nhưng chị ko có trên này
    nhưng giờ thì hết rồi
  2. EM để tóc giống Jan Di à , chắc đẹp lăm nhờ .
  3. Mà em học b mấy nhỉ .................................................. ...
  4. Tham gia cái này đi em , hay đấy http://daoduytu.net/forum/showthread.php?t=7424&page=3
  5. uh , chị cũng xem phim rồi , cũng hài , dạo này học hành sao rồi , có khó khăn tiếng A nũa k
  6. Vâng , nhưng chị ơi , nghe tên vậy thui chứ truyện đó hay cực luôn ý
    Đọc buồn cười cực
  7. Chị k đọc truyện , mà em con gái cũng thích truyện ấy à
  8. Chị ơi , chị có đọc truyện ko vậy ??? Nếu chị đọc thì chị có thể hỏi mua cho Queen một cuốn truyện đc hông ??? Nếu đc thì tên truyện là "Hiệp khách giang hồ " tập 43 nhé . Cảm ơn chị nhìu
  9. Em học b mấy vậy em .....................................
  10. Uh được thôi , có chi chị em mình sẽ giúp đỡ nhau add nick YM của chị nana_susu92 ^.^
  11. Chị ơi , có gì khó về E thì chị cho Queen hỏi chị nhé ????
  12. Ui , thế ạh , thật là khổ chị nhỉ , còn Queen cơ , năm cấp hai Queen phải học tiếng Nga , Queen lại cũng không đi học tiếng Anh ở ngoài , nhưng cũng biết chút chút . Đến năm lớp 10 Queen lại phải học tiếng Anh chương trình Nâng cao nữa chứ , nhưng may mà bây giừo Queen đuổi kịp đựoc rùi , chỉ có điều đôi lúc Queen còn có một số từ mới Queen không nhớ đựoc thui . Chị ơi , từ nay về sau chị vs Queen " hợp tác cùng phát triển nhé "
  13. Vậy à , cơ bản chị thấy em quan tâm đến tiếng Anh thì hỏi thôi , Bọn chị 07-10 học tiếng Pháp , nên chị phải học ngoài , vất vả lắm ,
  14. ơi , Queen ý hả , bạn hỏi có gì cần lắm không , nhưng mà Queen nghĩ là hình như Queen kém tuổi bạn
  15. Bạn học lớp nào thế ,.............................................
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 15