Đối thoại giữa Micyarak.A5 và Reddevils

68 Tin nhắn khách thăm

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
  1. Chúc chị Giang mùng 8 tháng 3 vui vẻ hạnh phúc , , luôn iu đời và thành công trong kì thi đại học sắp tới
  2. Vâng ạ , Nói chung là khi có ai tổ chức em sẽ báo ngay
  3. Reddddddd, khi nào có kế hoạch từ thiện thì pm chị nhá
  4. cảm ơn em thật nhìu nha năm mới chúc em sức khỏe dồi dào, học hành tiến bộ và mọi mong ước đều trở thành hiện thực nha
  5. Chúc chị Giang năm mới vui vẻ , gặp nhìu may mắn , hạnh phúc , học tập thăng tiến,ngày càng xjnh , nhanh có bạn zai và nhớ lì xì cho em
  6. Dành tặng friend của tôi
    Bài ca mùa xuân ~ Bingboong

WWW.DAODUYTU.NET Music Online
    Link Download bài hát
  7. hihi thanks em nhìu nhìu nha ^^ chị cũng chúc em năm mới lun lun hạnh phúc, zui zẻ và học thật tốt ^^
  8. Chúc mừng năm mới ~> chúc chị năm mới vui vẻ ~> tràn ngập hạnh phúc ~> gặp nhìu may mắn
  9. Hu hu em cũng tiếc lắm nhưng phải đi học thêm ~> ko bỏ được ~> chán oá
  10. hihi, thanks em nhìu nhìu nhá Chị cũng chúc em có 1 giáng sinh vui vẻ, ấm áp. Chị vừa đi off với mọi ngừi về nè, zui lém hihi sao em ko đi ???
  11. Chúc chị Giang giáng sing vui vẻ ~> nhìu niềm vui mới ~> mọi mong ước đều thành hiên thực ~> Mùa đông giá rét chị nhớ mặc nhìu áo ấm vào nhé ~> kẻo cảm lạnh
  12. Thank chị cái kí tự đặc biệt
    Bái phục bái phục .Lớp chị quả là số 1 hum đó !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  13. http://img526.imageshack.us/img526/8...7211755jl1.jpg link nè em ui
    hum đó chị chỉ đi cổ vũ thui em ạh. Chị đi học mãi 9h hơn mới về, may mà vẫn kịp đến xem A5 "làm mưa làm gió" em thấy lớp chị ok hok ??
  14. Chị ơi .Cho em cái link của kí tự đặc biệt với
    Mà chị có đi arobic hay Rung chuông ko
  15. Chị Giang có đi thi Arobic ko thế .^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^!
Đang xem Tin nhắn khách từ 31 đến 45 của 68
Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối