Đối thoại giữa kẻ xấu và Pisces

119 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 8 12345 ... CuốiCuối
  1. Vâng em thấy được cái em cần rồi
  2. "Dọn nhà chưa xong thì đừng nghĩ đến chuyện mời khách đến chơi".

Quản lý box ko hẳn là phải gắn liền với "thu hút khách". Còn nếu nói về vấn đề thu hút, thì hãy thử nghĩ xem "khách" của cái box đó là những ai, và họ cần những "mặt hàng" gì, từ đó suy ra cái mình cần phải bày biện trong box.

Nói lại 1 lần nữa, tớ ko giống cậu Vịt, tớ ko quan trọng việc có thu hút đông thành viên tham gia hay ko (bởi việc biến 1 box vắng hoe trở nên đắt khách chỉ trong 1 thời gian ngắn và có thể duy trì đc lâu là chuyện ko đơn giản, nếu ko muốn nói là gần như ko thể), cái tớ quan tâm là khả năng tổ chức, sắp xếp, quản lý. Bởi nếu một box đc sắp xếp có trật tự, memb dễ dàng tìm thấy những thứ nó cần tìm, thì dần dần memb nó sẽ tự rỉ tai nhau tìm đến =).
  3. Tổ chức, sắp xếp thì em cũng đã nói rồi ạ. Nhưng vấn đề thế nào để thu hút ấy ạ. Còn em chỉ cho nó (Vũ Huy) từng bước một mà làm còn chẳng ăn thua ý ạ.
  4. Đơn giản là tổ chức, sắp xếp lại cơ cấu của box. Còn tổ chức như thế nào, sắp xếp ra sao thì tự suy nghĩ tìm ra định hướng mới. Nếu cái gì cũng tớ bày vẽ hết cả thì... tự làm luôn cho nhanh, mất thời gian tuyển Mod làm cái gì =).
  5. Chị có thể cho em một vài phương hướng và cách thực hiện để phát triển box KHTN được ko ạ.
  6. Tuyển thằng manager trước, sau đó thằng này nó sẽ lo tuyển nhân viên =).
  7. Còn Mod nữa chứ anh
  8. để tớ xem xét,... có thể sẽ có thay đổi hoặc bổ sung nhân lực cho nhóm Vice.Admin
  9. Sự thể là thế này ? Không còn tồn đọc bởi vì em vừa bảo Hùng Candy kích hoạt. Có nhiều mem cần kích hoạt thì toàn kêu. Em thấy thì em lại kêu Hùng qua Y!M. Ý em là những người có khả năng thì ko thường xuyên. Đương nhiên nó chỉ một hoặc hai nick chứ ko nhiều. Chẳng ảnh hưởng gì lớn cả.

Tự nhiên cắt hết MOD mà ko có thông báo chỉ thị gì mới. Làm các cháu chẳng ai dám làm đăng kí làm Mod nữa. Em nghĩ là Mod mới chắc sẽ rất nhiệt tình. Nhiều Mod mới thì diễn đàn vui hơn. Vì em thấy khi em được làm Mod thì vui và nhiệt tình lắm.
  10. Ai kêu gì cái vụ kích hoạt mail thế? Mấy bài post trong topic đó toàn là nick đã kích hoạt rồi, ko thấy tồn đọng gì . Còn nếu chú nói đến trường hợp mấy memb ko được/ko biết kích hoạt mà cũng ko post bài vào topic đó thì đó là chuyện của họ, mình ko có trách nhiệm giải quyết :/.

Về cái nick mà chú vừa post vào đó, tớ check mail thì thấy địa chỉ mail ko tồn tại << cái này ko phải lỗi diễn đàn .
  11. Em chả kêu bao lâu nay rồi ý. Nó cứ làm cái gì ý nhờ ? Chả nhẽ bận đến thế sao . Nó vẫn thường xuyên OL mà. Riêng cái chuyện kích hoạt tài khoản cũng nhiều người kêu lắm :X
  12. Cái dự án đó tớ ko tham gia [ít nhất là từ đầu] và cũng ko nắm thông tin cụ thể phương án, kế hoạch thế nào. Thử đá đích Kiên Vịt xem thế nào, nếu vẫn ko có động tĩnh gì thì tớ sẽ tính. :/
  13. Anh ơi !!!! Cái vụ Mod mới, ta tính sao đây ? Anh làm gì đi chứ
  14. Biết là thế. Nhưng mà em cứ nói một câu thì đâu có mất gì =). Thật ra em đâu đủ trình để viết cũng phải copy. Thành copy của ko hay hơn sao
  15. Tuỳ đồng chí thôi =).
    Hồi cái 4rum TMN, mấy chú ý copy bài tớ sang tớ cũng có nói gì đâu. Mấy cái này anh em với nhau đọc là biết ngay của ai của ai, cần gì phải giữ .
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 119
Trang 1 của 8 12345 ... CuốiCuối