Đối thoại giữa thanhkhoeo và kẻ xấu

54 Tin nhắn khách thăm

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
  1. Em có hiểu " Yêu cầu " là gì ko ?
    Yêu cầu ... Ngay ~> Đây là câu mệnh lệnh chứ ko phải câu đề nghị. Rất nhiều bài viết kiểu đó rồi đấy. Em cũng đã bị một thẻ phạt vì lỗi này rồi. Phải biết mình là ai và phải biết mình đang làm gì chứ ?
  2. Thứ nhất, nó vừa bị phạt cái thẻ trước đó vì tội spam rồi. Thẻ phạt cùng thời điểm với bài viết nên ko thể phạt tiếp tục.
    Thứ hai, tội ko đọc kĩ bài viết #1 nặng hơn nhiều với tội spam 3 điểm đang còn lời.
    Thứ ba, em là người khơi ngòi, dẫn đến các bài viết sau spam.
  3. anh vũ bất công thế Phạt em 3 diểm mà không phạt thằng dương là thế nào
  4. Sao lại xoá bài của em với Thành ,bọn em có spam gì đâu !
    không đọc kĩ phạt là đung rồi dương Ạ
  5. Ừm, chính vì thế chú mới được vào Hắc Đạo còn gì ? Anh có nói gì đến trình độ của chú đâu
  6. sặc trình độ của em cũng đâu kém các mem khác đâu anh
    hơi tự tin quá thôi
  7. Anh sao phải phạt. Anh kick chú ra là xong mà Anh bây h chẳng thích phạt ai cả Hội vật lý ko phải Bang nhưng nó ngang hàng với một bang. Anh ko bắt chú phải ra khỏi. Nhưng muốn là thành viên HĐ thì phải biết điều chút xíu. Đại loại, HĐ mới là chính, còn lại chỉ là phụ. Anh ko mời ai vào hết Đủ trình độ, đủ tiêu chuẩn mới được vào HĐ ko như Group - Hội khác
  8. - hội vật lí không phải là bang anh ạ nên em không có lí do gi để ra khỏi hội vật lí
    - em rất thick hắc đạo từ hồi truớc cơ tạ anh hỏi nhiều quá nên em chuyển sang pv
    - anh duynam đã dưa em vào hắc đạo anh ạ có phạt thì hãy phạt anh ấy nhé
  9. Chẳng biết ai cho chú vào HĐ nhưng đã vào rồi thì phải các hội kia.
  10. Chiều cao ko quá 200px em ạ .
  11. Chữ ký không dài quá 10 dòng chữ, bạn có thể chèn ảnh vào trong chữ ký nhưng chỉ được phép một ảnh duy nhất và kích thước ảnh không được quá lớn: Giới hạn lớn nhất của ảnh là chiều dài không quá 500px và chiều cao không quá 200px, dung lượng ảnh không vượt quá 150KB. Khi sử dụng ảnh lớn để làm chữ ký, chỉ được phép sử dụng thêm tối đa 3 dòng text khác. Tổng chiều cao của chữ ký phải nhỏ hơn 250px (300px đối với các nhóm thành viên ưu tiên [6]).
    hình như là em không sai so vs quy định này Hiện text ẩn<-- sai ở đâu anh -->
  12. Anh nói sai em cũng nên tìm hiểu quy định về chữ kí đi đã hãy cãi chứ.
  13. sao lại sai quy định đây là thần tượng của em mà. Anh Nguyễn Công Hùng người khuyết tật đạt giải quả cầu vàng CNTT 2007 đấy anh ạh.
  14. Chữ kí sai qui định. Sửa hay anh sửa
  15. Nói vớ va vớ vẩn .
Đang xem Tin nhắn khách từ 16 đến 30 của 54
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối