Đối thoại giữa coadai1912 và kẻ xấu

10 Tin nhắn khách thăm

1. Em là mod quản lí nhiều Mod nhất đấy kỉ lục của 4rum mà ?
    Lên chat box đi chị chat đây mỏi tay
  2. oài thế hả, lên thấy em quản lí box phỏng vấn thành viên hả, hix!!! ngày xưa mình cũng là người khai trương đàu tiên cho box đó, thế mà giờ đã qua mấy người đảm nhận rùi . chậc !!! chắc mình cũng già thật rùi
  3. Lên chat box đi chị
  4. Nó bây h chịu tránh nhiệm của em quản lí trong chat chit - linh tinh
  5. chú này khôn đáo để, nhưng con gái ai mà chả ko thích mình được người ta khen trẻ khen đẹp . a cho chị hỏi, topic nhật kí online chạy đâu mất rùi ấy chú nhỉ , chị lâu ko vào tìm mãi mà ko thấy đâu
  6. Thế chị thích người ta bảo : Con này lớn đầu mà tính như trẻ con nhí nha nhí nhảnh à =). và một câu khác : con này mới ít tuổi nhìn đã cứng cáp người lớn " chị thích câu nào hơn
  7. he he thế hả , ờ nick này lấy từ mấy năm trước mà lại nên tất nhiên phải trẻ rùi . sao nói già mà lại khen cơ chứ , đi ra đường người ta bẩu chị trẻ hơn so ví tuổi đá chú ợ
  8. Đừng buồn bà chị =).
    Nhìn cái nick của chị rất bây bi cu te, em nghĩ đang còn trẻ ? anh ngời người lớn hơn so với cái nick . Già là em khen đấy, ko phải chê đâu
  9. ừm chưa già đến mức gọi bằng cụ , nhưng cũngko còn trẻ để chú gọi bằng em đâu nha, he he , sau này nói chuyện ví phụ nữ có mấy điều cấm kị nè: ko được bình phẩm về bên ngoài của phụ nữ , về tuổi tác của phụ nữ , về già ví xấu nghe chưa chú , làm chị mất cả hứng
  10. Ngày trước tưởng bà bị trẻ lắm ? ai ngờ già rồi
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 10 của 10