Đối thoại giữa thuylinh281_pot và hrockvn

12 Tin nhắn khách thăm

1. vì ko ai nghe đúng cái tiếng em nói nên mới bảo em khỗ sỡ, xấu số, OAN

Thôi vậy, , anh đã quen biết vs sở điện như thế thì em chịu rồi, . Đành phải đáp trực thăng riêng ra HN nói vs cái sở điện lực của cả nước ấy , nói vs ông giám đốc là cho cắt điện cả nước ngày hôm đó lun ( vs lí do giảm tải ), em cũng quen biết thân thiết đó :->
  2. Yên tâm em. Anh sẽ gọi điện yêu cầu sở điện lực đảm bảo điện hoạt động trong cả tuần đó . Có quan hệ tốt mí sở điện lực mờ .
    Anh nghe ra là "chồng" chứ có phải "trưởng" đâu
    Cả cái trường quay đều nghe thế mà .
  3. khỗ sỡ
    Haizzzzzzzzzz em nhớ là em ko xưng phó trong cái topic ấy mà, thế nên mới chắc mẩm "hỏi khó" anh thếm ai ngờ đâu......... ~x(
    Em đã nhắc nhở mình là ko đc xưng "Phó", cho thiên hạ nó ko biết em, ai ngờ, lỡ mồm quen miệng, , ko giấu đc
    tại Trưởng đấy
    thôi òi, đành vậy, em chào anh, lộ mất òi, em chính là con bé mắc phải mối oan nghiệt tày trời đó, có bơi hết con sông Nin thì cũng ko rửa đc nỗi oan đó, có nhảy từ E-vơ-rét xuống thì cũng ko chứng minh đc mình trong sạch, em chính là con bé khỗ sỡ đó đây, con bé nói từ "Trưởng" mà chẳng biết trời xui đất khiến thế nào mà 99,99% (trừ mình em) lại nghe thành từ "Chồng"
    MUỐN CHẾT QUÁ
    tha thiết mong anh giữ bí mật ko kể chuyện nhầm lẫn đó thêm cho ai, còn hôm đó, ko lo, cả tỉnh mất điện
  4. Thật ra thì anh đọc bài của em ở topic cổ vũ Minh ấy. Em gọi Minh là Trưởng, em xưng là Phó.
  5. Hờ hờ. Đoán thế thôi. "Buông" vài lời đoán thử thôi. Ke ke .
  6. à, em chỉ tò mò là ko biết cơn gió nào lại khiến anh hỏi em câu đó thôi
    Sao câu đầu tiên anh hỏi em lại là về vấn đề đó nhà, có nhiều Linh học C3 mà
  7. Ô hay tề. Thế anh mới nói là "có phải" mà. Đọc lại đe .
  8. oh, cái chuyện giang hồ nó đồn "bạn Linh là người đặc biệt của bạn Minh " thì em biết. Nhưng em muốn hỏi là anh đã thấy mặt em đâu mà anh lại nói vậy (em_thuylinh281_pot, chắc gi là bạn Linh của bạn Minh)
  9. Ờ thì giang hồ nó đồn thổi .
    Dòng đời xô đẩy anh đến giang hồ nên thế
  10. sao anh lại hỏi vậy ạ ?
    chị Vân nói cho anh ạ
  11. Hơ. Có phải Linh, người đặc biệt của Minh không ấy nhở (này thì ngắn này, cho ngắn này )
  12. bác là Hảo ạ? Cho em gửi lời chào hỏi tới bác!...............
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 12 của 12