Đối thoại giữa ChuoiXinh và blue_horizon

7 Tin nhắn khách thăm

1. Tớ đang nói về ngoại hình, chứ đạo đức thì nói làm gì.
  2. ah` quên mất nói ko rõ . nhin` lại khi họ nói bạn của bạn xấu về đạo đức thui
    con` cai' kia la` nhận xét ma`
    vi` tớ thi` lam` sao ma` bít được bạn cơ chứ
  3. Uầy, thế theo ấy, "nhìn lại" nghĩa là xem xét lại bạn mình xấu hay đẹp rồi tính xem tiếp theo nên thế nào hả
    Tớ thì chẳng nghĩ vậy. Đẹp hay xấu thì sinh ra đã thế rồi, cái đó không quá quan trọng. Tất nhiên, đẹp thì ai chẳng thích.
    Ấy bảo ấy thẳng tính, tớ cũng thế, có gì thì tớ nói. Nhưng bọn mình cũng đã 19 tuổi còn gì, có những cái "thẳng tính" cần phải tế nhị chứ. Ấy nghĩ sao nếu người ta đọc đc cái nhận xét Hiện text ẩn<-- theo tớ là khá vô duyên --> đó của ấy.
    Tất nhiên là tớ chẳng có tư cách gì để nói mấy cái gọi là over-polite đó, nhưng tớ chỉ nhắc ấy với tư cách là một người bạn thôi Hiện text ẩn<-- tất nhiên nếu ấy coi tớ là bạn và không quá khó chịu với những lời tớ nói -->
    Phải nói là lúc đọc đc mấy lời comment của ấy, tớ khá là bực mình. Nhưng bực mình cũng chả đc tích sự gì. Quan trọng là nó chả có gì tác động đến tớ.
  4. tớ mới là người phải xin lỗi mà !
    cậu là người nóng tính . còn tớ là người thẳng tính nên thấy zi` thì nói không cần bít người khác nghĩ zi`
    còn nếu người nào nhận xèt về bạn của tớ thì đầu tiên tớ cũng phản ứng như cậu thui, còn sau đó thì phải nhìn lại xem vì sao mọi người lại có lời nhận xét như thế ???
  5. Sorry nếu có hơi quá lời, nhưng tớ là đứa nóng tính. Không phải tớ ko thích những lời nhận xét, nhưng mà cái kiểu nhận xét đó tớ không chấp nhận được. Bạn sẽ phản ứng thế nào nếu người khác cũng nhận xét bạn của bạn như thế? Chắc cũng như tớ thôi.
  6. bạn nói đúng. đó là sự lựa chọn của bạn !
    con` đó la` lơi` nhận xét của tớ thui !
    có zi` ma` phải nóng thế ???
    nếu bạn không phải là người thick những lời nhận xet' thì cho tớ xin lỗi. THÀNH THẬT XIN LỖI NA'
  7. Đẹp hay xấu, già hay trẻ, đó là lựa chọn của tớ, không nhất thiết bạn phải can thiệp vào. Đó là bạn trai của tớ đấy, thì đã sao? Yêu một người không phải là yêu cái vẻ bề ngoài của người đó. Bạn không hiểu điều này sao? Còn nếu bạn là một người ưa cái vẻ ngoài thì tớ chẳng biết nói gì cả. Nhưng tớ nhắc bạn, lần sau đừng có vào nói những lời vô duyên như thế.
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 7 của 7