Đối thoại giữa beut_kute và magaden_c8

13 Tin nhắn khách thăm

1. ui chài nói thế thì khi nào tớ mới được bik....lại..mặt kậu
  2. hix, tui xấu trai lắm nên ngại chào bạn, sợ bạn gặp lại......
  3. nản wế........sao kậu ko chào tớ lấy kâu để tớ....xem lại mặt kậu ...tớ ko nhớ mặt kậu...mừk kái mũ của tớ thì có gì đâu mà gầu...bt mừk
  4. ko dám chào , chỉ dám liếc nhìn cậu mà thôi....
    quả mũ ngầu quá.....
  5. sặx kậu gặp tớ lúc mô đá....răng ko chào hỏi tớ lấy kâu
  6. sáng nay gặp beut có quả mũ ngầu quá ta, trông rất hoành tráng , hoành tráng quá....
  7. thế à??tưởng kậu chưa bik mặt hấn...hỳ tớ chả nhớ mặt kậu....có gì đâu mà ngại nhờ...kậu gặp tớ thì chào tớ lấy kâu.. hỏi thăm nhau bạn bè thì sao phải....nhục....tại hôm đi off tớ ko để ý cho lắm ^^
  8. rồi, lúc tớ hỏi cooctai là j`, chị ấy trả lời chứ đâu, mà bạn ấy học lớp mấy vậy bạn....trông.....phết..
    mà beut còn nhớ mặt tớ ko , mấy lần gặp cậu định chào n ngại cậu hỏi lại: bạn là ai??
    nhục lắm..
  9. muốn hấn vào à dễ thôi....hôm đu off hấn cũng đi đá kậu....bik mặt hấn chưa?
  10. uây uây, hắc đạo đc 1 mem xinh nhẩy, chào mừng bạn nhá.....rủ cả chị ngoan_xac j` đấy vô luôn đi..
  11. cậu vào cá nhân, vào group mem sip j` j` đấy, sau đó bạn chọn hiển thị hắc đạo chứ ko phải hiển thị phong vân,vậy thôi.vô hắc đạo làm ng` xấu hả, àh mà sao chiều thứ 7 ko đi , vui kinh ng` luôn , hơn cái chợ ấy, tiếc là thiếu 1 sô ng`.....có bạn đó
  12. sao tớ vào bang rồi mừk ko hiện được như kậu ...
  13. hý kậu đi thì tớ đi... tớ chủ trì kậu chủ chi nhá
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 13 của 13