Đối thoại giữa rongcon_cby và hoacucdai2611

34 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
  1. hihi a ma.... có em ngô hằng em ak
  2. Đc đấy Lớp anh có bạn nào tên Hằng ko ợ?
  3. người khôn an nói lập lờ làm cho kẻ ... vừa mừng vừa ... hihi
  4. em làm gì cơ ạ anh nói cho rõ chứ ợ. nói lấp lửng thế
  5. oh chax the em là người làm ... nhiều nhất nhỉ
  6. bịt mắt bắt dê tức là thả 2 con dê vào trong 1 cái vòng tròn đc bao xunbg quanh. rồi mình vào đó để bắt dê và phải bịt mắt ấy ạ.
  7. bit mắt bắt de là trò j em!!!
  8. Có chứ ạ. Lớp em đạt giải 3 văn nghệ. Giải nhất kéo co nam với 1 lô giải gì gì nữa ấy ạ. À, giải 3 bịt mắt bắt dê nữa. Chắc hết rồi
  9. hi the ak?? anh tuong trang hoc c1 chã anh nham hihi the lop em duoc giai gi hom 26.3 khong
  10. ko ạ. Lớp em chẳng có ai tên Trang cả ạ
  11. thích nhé lớp anh phải học hỏi thui hihi!!!!!!lớp em là lớp có bạn trang voi cúc đúng không nhoz?
  12. Chi tiết ạ Đc thôi. Hiện text ẩn<-- Em thích nhất là 8/3 năm lớp 12 vì nó ý nghĩa nhất --> . Các bạn nam mua bóng bay và dây kim tuyến trang trí lớp, mua bánh kẹo để liên hoan, hoa cho các bạn gái. Ngoài ra thì còn có cả bánh kem nữa, để chúc mừng sinh nhật lớp trưởng luôn Hiện text ẩn<-- vì mùng 10 là bạn ấy phải ra Hà Nội đi thi học sinh giỏi quốc gia --> Lớp em cũng chụp rất nhiều ảnh và quay cả clip nữa nhưng giờ thì hình như là mất hết clip rồi Cũng hơi tiếc.
  13. kê anh nghe chi tiet di de a hoc hoi hihi
  14. Cả 2 ạ Chả có nhẽ nói chuyện với anh lại ko dùng từ "ạ" ạ Lớp em tổ chức mùng 8/3 khá là rầm rộ ấy chứ
  15. em ngoan hay em thích từ ạ thế hihi!!!!!8.3 lớp em tổ chức j ak?
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 34
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối