Đối thoại giữa chuduckhai và Micyarak.A5

234 Tin nhắn khách thăm

Trang 5 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 12345678915 ... CuốiCuối
  1. các chị ấy có hoa quả thì mang đi thôi em định trc hôm đi TN sẽ mua nhưng mà chị Nhung báo hoãn từ giữa tuần nên mua gì nữa ạ Mai đến là biết liền
  2. thứ 4 à văn nghệ văn gừng gì đâu chắc anh cũng về thôi nếu hôm đấy anh cũng về thì cho anh đi cùng với nhé à sao Liên Lùn bảo mai mang dao đi gọt hoa quả
  3. ko có hoa quả đâu ợ vì em mua từ CN tuần trước nên chỉ mua những đồ để đc lâu thôi Tuần sau t4 em về ạ, bọn em đc nghỉ 1 lèo mấy ngày liền mà. Sáng thứ 4 học xong em đi tàu về anh ạ Anh ko về đúng ko, văn nghệ văn gừng mờ
  4. ẹc thế có hoa quả gì hok mà đồ ăn để lâu hết hạn đới ko tốt đâu tưởng em đi 1 mình anh qua đón à tuần sau hôm nào về
  5. vâng ạ Đồ thì đang để ở nhà P, anh đừng mơ đc đánh chén chị Nhung bảo để cho đợt sau
  6. hì thế mai cứ mang hết đi cho CLB đánh chén là vừa mai em vẫn đi với phương hả
  7. tại nhiều đồ quá nên phải đi 2 lần anh ạ. Lần trước em đi từ hôm CN, mua đc sữa, bánh với đồ vẽ vời rồi ạ. Tự dưng vừa mất công lại còn dở dở ra đấy
  8. hì cái đấy cứ để đi họp là biết ấy mà thế em đã mua đồ gì chưa mua nhiều ko
  9. vâng ạ lúc nãy tưởng chiều mai bận nhưng mà may quá, đến tối mới bận nên chiều mai em đi họp được Vụ TN này coi như đổ bể rồi hay sao ấy tuần sau thì 20-11 ai cũng về, tuần sau nữa thì mọi ng bân thi ---> TN thế nào đc nữa ?
  10. em ơi mai CLB lại đi họp bình thường nhé
  11. hum thứ 3 chị Nhung cũng có gọi cho em rồi anh ạ. Chỉ cần thay đổi một số thứ đồ cần mua thôi
  12. em ơi tình hình là kế hoạch của 2G có chút thay đổi em biết chưa
  13. hà hà hay mình đi dọa ma ai đó nhỉ
  14. trường em tối nay cũng tổ chức Halloween nhưng tại cuối tuần khoa em lại có vụ Ngày hội QTKD nên có khi e ở nhà thôi tuần này cũng hơi lắm việc
  15. haizz anh thì cực mê bóng đá haloween thấy bọn nó cứ hỏi mình có đi chơi gì ko chả biết ngày đó là ngày gì với chơi cái gì thế em có đi chơi đâu ko
Đang xem Tin nhắn khách từ 61 đến 75 của 234
Trang 5 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 12345678915 ... CuốiCuối