Đối thoại giữa yldamax và ju mong

11 Tin nhắn khách thăm

1. mệ.con trai ôn lại 1 năm thì làm dell j.ehe.Ôn lại mà thi bk.học cn làm cái xxx j cho lãng phí tài năng.ehe
  2. nói thật thôi.ehe .
  3. hì hì !!! anh em bảo :uhm cái ****yldamax cả ngày nói xấu công nghiệp !!!
  4. có người quen chỉ lối lại càng nhất thiết ko đc thi công nghiệp.ehee
  5. ẹc biết có người quen thế này thì trc thi cn cũng ngon rồi ! giờ thi bk chả biết có đậu không !!!
  6. ehe.Đúng rồi e ơi. .
  7. hình như anh là bạn anh trai em -Nguyên sói b7 đang học đại học xây dựng
    hì hì
  8. thank anh nhiều ! em thấy công nghiệp rồi !giờ thi bk
  9. thank anh nhiều ! em thấy công nghiệp rồi !giờ thi bk
  10. thank anh nhiều ! em thấy công nghiệp rồi !giờ thi bk
  11. Học công nghiệp chán lắm em ơi.Ehe.Ngày trước nghe công nghiệp mạnh kỹ thuật anh cũng máu me thi vào nhưng vào mới biết.Chán toàn tập.Thậm chí còn phải nói là thối nát Chưa kể là robo con.Xem trên TV thì hay đấy nhưng đến nơi thì củ chuối.Công nghệ các thầy mua cái mình làm chủ yếu là cơ khí thôi.Nói chung là chán lắm.ehe.Năm nay thi không được thì sang năm thi có vấn đề gì đâu nhỉ.Bản thân a học kĩ thuật ra thấy thế này.Nếu không có niềm đam mê với máy móc thì tốt nhất không nên đi học kĩ thuật.Học khó,xin việc khó mà làm lại vất vả mà cho là vất vả đi thì cũng chắc gì đã đc làm đúng nghề.ehe.Nếu mà chỉ là thích thích đơn thuần thôi thì chuyển mẹ sang kinh tế học cho sướng.Học nhàn lại có gái.Sướng.Đôi lời đến chú.Có j đụng chạm đến giấc mơ của chú thì bỏ quá cho anh.ehe
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 11 của 11