Đối thoại giữa 2NE1_HR và Reddevils

159 Tin nhắn khách thăm

Trang 10 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 67891011 CuốiCuối
  1. Cám ơn anh nhiều nhá , mà anh xoá lung tung cái gì thế , gửi thì 1 cái thôi , xoá , xấu cả pro5 của em
  2. Xong rồi đấy , mất cả đống thời gian , có chi bảo anh làm lại,
    @ bị lỗi k đưa đc cái theme chính có tên nhóc nên anh đưa tạm cái này , để mai anh thử lại .
    MÀ đang làm cái trò gì đấy , cẩn thận đấy
  3. Từ từ , đang bận , có phải rảnh rỗi như nhóc đâu , cài nhạc trước , pro5 làm sau
  4. Cài luôn cho em bài 7 thíng của miley nhá anh
    E có làm trò chi đâu . hj hj
  5. Uh , anh sẽ làm , vẫn pass cũ hả , mà mi đang làm trò gì đấy ....................
  6. Anh oi , làm lại cho em cái pro5 nào , cái cũ xấu oá ..............................
  7. Nài , đê sô cái chi , có yên đi k thì bảo , dù sao cũng cám ơn nhóc
  8. hi hi , chúc mừng xjnh nhật anh , Đê sô , , chúc anh mong gì được nấy , chăm chỉ học tập , thường xuyên chỉ giáo , ( vẽ hộ em lun cũng được ) , chìu đến lớp vẽ em tặng quà cho , quaf chung của 12 thành vin luôn naz ,
    MÀ anh Đê sô đc nhìu ng yêu quý quá há
  9. Cams ơn em , ANh k sao , mà hôm nay nghỉ vẽ hả .......................
  10. Hôm nay em mới biết tin , chia buồn anh nhá , đừng buồn nha anh
  11. Chúc Chi mùng 8 tháng 3 vui vẻ hạnh phúc , mau bảo thằng Tùng rước về để anh ăn kẹo
  12. uh ,có gì thứ 7 anh mang cho
    Còn chuyện đt , anh k thích dũng nữa , dùng lén lút chán lắm , có gì em cứ gọi đt bàn , k việc gì phải ngại
  13. Híc , ai bảo anh dốt làm bị thu điện thoại , bi chừ liên lạc với anh khó quá đấy , gọi đến máy cố định thì ngại
    Hay anh thôi ý định mua sắm đồ cho máy tính để mua cái đt mới đi
  14. Anh Đạt ơi , thứ 7 mang cái USB em mượn nhá , mà hôm nào anh bổ túc em ít Photoshop cái
  15. Cám ơn anh na ,em cũng chúc anh như vậy ,mà nhanh có bạn gái ná
Đang xem Tin nhắn khách từ 136 đến 150 của 159
Trang 10 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 67891011 CuốiCuối