Đối thoại giữa Micyarak.A5 và thuphuong_no1

224 Tin nhắn khách thăm

Trang 5 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 123456789 ... CuốiCuối
  1. ừ. may quá chiều thứ 4 đi họp lớp...hé hé...a5 năm nay có 1 boy hoành tá tràng
  2. haizzz, đấy là cái khó nghĩ đáy mỗi đứa 1 hoàn cảnh
    HUm sau chắc t có xe đấy,để t wa đó rùi t vs c đi
  3. ừ. nhưng chả có xe mà đi nữa. c có đi vs ai ko, qa rủ t vs. thấy PL bảo chỉ dám rủ mấy đứa đậu thôi nghe nói bạn Trang cú đag rủ lớp mình đi ăn thịt dê. chắc t chả đi, tại ko hợp lí lắm. đứa đi đứa ở nhà, đi thế ko thik
  4. ừa, chìu thứ 4 đá, c có đi hok???? đi cả thầy Chính vs thầy Tuấn nữa đá
  5. a t ko cho t ra HN, a t bảo có giấy báo rồi hẵng ra. hichic t ở nhà suốt mấy hnay. chán lắm
    về rồi hả. hehe hình như lớp mình sắp rủ nhau đến nhà Mrs.T
  6. wáy t vừa về TH xong, định ở lại HN mà26 mới nhập trường nên t về đây tiện thể đi thăm mấy thầy cô lun vẫn đang ở hN đá àk?????
  7. đi nhởn vui ko? lấu lắm ko thấy onl
  8. hehe, ok lun ...................................
  9. hehe đi đến đâu bốc đến đó, càng nhiều càng ít đớ cứ đi chơi thoải mái, về anh em ta gặp nhau hôm off 4rum hí hí
  10. hehe, thanks nhá t vừa ra HN chìu nay thế định mang mấy tấn đất để t bít đường mang về cho mà trồng rau nhà dì t bên đó cũng có Net nên chắc thỉnh thoảng vẫn onl đc
  11. đi chơi vui vẻ nhá, mang t ít đất ở HK về nhá
    ớ mà sang đó vẫn onl thường xuyên chứ nhờ
  12. ok luôn.
  13. dễ thế lớm ai đời giáo viên chủ nhiệm mà lại phải "mời mọc" mãi học sinh nó mới Hiện text ẩn<-- miễn cưỡng --> đến nhà thôi đợi hum nào về TH rồi có đứa nào định đến thi ta đi ké đến nhà cô nứ tí kẻo cô nứ tủi thân vác phao ra sông nhảy cầu tự tử
  14. cô nứ chắc đag hí hửn ở nhà đợi học sinh mình đến đấy mà
    à mà có khi lại phone cho mấy e đến cho đỡ ngượng vs mấy thầy cô gần nhà
  15. Trích dẫn Gửi bởi thuphuong_no1 Xem bài viết
    được đá. bây giờ có đi thì cũng ko đủ, vì có mấy trường nhập học sớm nữa. vd như trường c
    hehe. nhưng mà lớp mình chả ma nào đến nhà c T chắc c nứ sock lắm
    cô nứ phải hỉu là ko phải tự dưng nó lại như thế kiểu "gieo gió gặt bão" ík
Đang xem Tin nhắn khách từ 61 đến 75 của 224
Trang 5 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 123456789 ... CuốiCuối