Đối thoại giữa vitaminb12 và Pisces

104 Tin nhắn khách thăm

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối
  1. ok đại ca em cũng vừa mới làm xong thì đại ca nhắn tin
    Thật ra em đâu có bực mình vì cái đó đâu Và em cũng có làm việc vì bực mình đâu
    Với lại em ko thích ai đã dốt chính tả mà còn hay nói chữ, có lẽ lí do đầu tiên tạo thành ác cảm của em là từ đó
  2. hơ, bác này bỏ bê 4r đi về đâu rồi
  3. Việc lập box mới thì đợi khi nào có kha khá topic spam về vấn đề đó đã, khi đấy mới tính đến chuyện cấp đất phân lô. Chứ hiện giờ tớ chưa thấy tiềm năng to lớn của nó cho lắm . Vì về một show chương trình, chỉ cần 1 topic để cập nhập, giới thiệu hay đưa link về các buổi phát sóng, thêm 1 topic để bà con thảo luận nhận xét, cùng lắm thêm vài ba cái lẻ tẻ khác, chưa thấy cần phải lập box... Để 1 thời gian nữa xem sao đã =).
  4. anh Nam mần cái bài viết nêu rõ các mức phạt cho memb biết Khỏi thắc mắc
  5. 1 chọi 4 đấy chứ
    Kì này quyết tâm lên 1 hàng nốt như bác L
  6. 1 Chọi 3 chơi đc ko .
    Với lại tớ đâu chỉ có mỗi việc ở cái lò game đó .
  7. bác cộng điểm chậm quá vậy
  8. thôi chết, em lỡ tay trừ 1 điểm teku_cowboy90 mất, em chỉ định warning thôi
  9. hế hế, cảm ơn bác 1 phát bác cộng được rõ lắm điểm
  10. hehe. cảm ơn bác
  11. See! Hiện text ẩn<-- -->
  12. bác ê, up thêm ảnh đê
    hừ, chỉ em cách gõ mes ngắn với
  13. ko phải đâu bác. Cái topic yêu cầu âm nhạc thì cũ quá rồi, em muốn làm mới nó thôi. Còn bác vào mà coi, em xóa đến 3 trang của cái box âm nhạc rồi Toàn link die với bài cũ xì...
  14. Uầy! Làm hăng quá mức cần thiết rồi...
    Cái topic nào dạng tin tức vơ vẩn thì cứ cho hết xuống thùng rác, còn mấy cái topic dạng có giá trị tí cứ để lại, nếu những topic nào vẫn còn giá trị sử dụng thì chỉ cần dọn trong đó thôi, sử dụng tiếp, chứ cho xuống dưới rồi lập cái mới thì cũng như nhau =/.
  15. chịu chết, em chẳng quote được
Đang xem Tin nhắn khách từ 16 đến 30 của 104
Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối