Đối thoại giữa vitaminb12 và Precious Stone

59 Tin nhắn khách thăm

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
  1. thằng nào lại vu oan cho tớ chẹp, người lương thiện lại bị hãm hại rồi
  2. Hơ hơ, tớ hỏi sao mấy nhóc biết, nó bảo là anh vitamin nói. Hic, thế mà còn chối được
  3. tớ có nói đâu, tại đồng chí nổi tiếng quá đó thôi
  4. Đồng chí là quá đáng lắm đấy nhá! Cứ đi bêu riếu cái biệt danh của tớ. Làm hôm lên chat box nghe bọn nhóc gọi Chị Rùa mà giật cả mình!
  5. hix, 10k thì tớ tin mà. Nghe anh tớ bảo, bọn con gái các đc có thể ăn 1 cái bánh mỳ với 1 cốc sữa chua mà cũng no cơ mà...
  6. Khoảng 10K thôi! Tớ mới thấy 1 anh gọi 3K cơm là nhiều nhất! Còn lại toàn 2K cơm + 5-6-7K thức ăn gì đó! Hôm nào qua mà thử xem tớ có nói phét ko!
  7. hix, ăn thế quá phần của mèo à... Thế con trai ở đấy thường ăn chừng nhiêu tiền vậy. Hix
  8. ăn hàng ngoài chỗ tớ cũng tầm 6K là ổn! Chả hiểu sao nó lại rẻ thế!
    Cũng có nhiều người hỏi tớ có hối hận vì đã thi NH ko? Ban đầu còn gân cổ cãi, sau chỉ cười! Đơn giản là thích, vậy mà ..
  9. sao ăn cơm bên đấy rẻ thế... Nhà tớ tự nấu ăn, tính ra 3 anh em mỗi người cũng ăn suất chừng 12 ~15k chi đó. . Đi ăn hàng cũng thế, 12k.
    Tớ có hối hận không á ? Đc đã nghe câu này chưa(tớ chỉ chép theo trí nhớ thôi) "không có con đường đúng, con đường sai, chỉ có con đường đã chọn."
  10. Ăn cơm ở trường tớ rẻ cực luôn! 6-8K là đã no lắm rồi!
    Học được 1 tuần, có tiếc nuối gì về trường mình đã chọn ko?
  11. lại là câu "chưa biết được, để xem đã". Chẳng may trúng bữa thầy u ra thì lại "lỗi duyên" vậy
    Hôm tớ vào TV BK là hôm đi ăn cơm, vào với mấy ông anh là sv BK. Sv trường khác muốn vào thì phải làm thẻ bạn đọc.
  12. Trường BK cũng cho học sinh ngoài làm thẻ à?
    Tớ chưa đi được trường nào cơ. Một phần vì mải shopping khu gần trường, 1 phần vì ko có xe
    hôm sau có đi off với các bác ngoài này ko?
  13. hix, bên này còn chưa được dạy về mấy cái đó nữa. Toàn tự lên net đọc thôi...
    Bây giờ đỗ rồi còn đi thăm thú làm chi nữa (chim chậu cá lồng mà)
    À, có qua TV Tạ Quang Bửu của BK, đẹp, hoành tráng. Nhất định làm cái thẻ qua đó chơi...
  14. Hôm qua ngồi nghe giảng về tín chỉ, cách tính điểm ko vào đầu được mấy! Dù sao cũng đỡ hơn hôm đầu nghe nội quy! Chẹp, còn 5 buổi ngồi thiền như vậy nữa
    Đồng chí đi thăm được nhiều trường chưa?
  15. ừa, XD cũng thế. Kì 1 học môn tiên quyết, kì 2 đăng kí tín chỉ .
Đang xem Tin nhắn khách từ 31 đến 45 của 59
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối