Đối thoại giữa vitaminb12 và Precious Stone

59 Tin nhắn khách thăm

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234
  1. Chiều CN ra để sáng T2 đi học. Hix, còn chwa mua sách cơ, chắc hôm ấy mượn mấy đứa trong phòng.
    Bọn tớ học theo lớp hết kỳ 1 thôi. từ kỳ 2 trở đi, lớp chỉ là đơn vị hành chính trên danh nghĩa. Thích môn nào cứ đăng ký học, trộn lẫn với nhau
    Nghe đồn là có 1 thầy trong 3 tiết giảng hết hơn 60 trang toán cao cấp! Muốn xỉu luôn!
  2. trường Đc nghỉ lắm thế. Bên này cũng 6 môn, tin học mà cũng 5 trình, có mỗi môn HH là 2 trình. 1 tuần học vãi cả mật ra. Hôm qua lại gặp đúng ô thầy kì dị. Tự dưng đến viết 1 đống công thức lên bảng, cả lớp há hốc cả mồm vì chả hiểu gì . sau 1 đứa dũng cảm đứng lên hỏi thì ô lại lại ...viết lại lần nữa...
    Thế đc về hum nào lại ra...
  3. Hơ, đó là 2 ý khác nhau. Chắc tại tớ ko ngắt dòng nên đồng chí hiểu nhầm.
    Trường tớ Kỳ 1 chỉ học 6 môn với 3buổi/ tuần thôi. Đáng sợ thật. Thầy cô phát cho 1 list sách cần mua rồi bảo mua về tự nghiên cứu...
  4. tớ chả biết, chắc là tùy theo lượng bài viết hay sao đó.
    Hix, mà lấy tiêu chuẩn laptop = ăn chơi từ khi nào vậy...
    Đồng chí ở trong kí túc xá hả? Phải lân la làm quen qua bên trường Đc chơi mới được
    bên này học cả tuần, chả có thời gian về. Bữa nay với bữa mai còn học đến 9h tối lận.
  5. Mà 4r có thêm mấy cái sao sao là làm răng ý nhờ? Lâu ko lên thấy lạ lạ
  6. Hic, nhập trường, dọn về KTX, đi học chính trị, shopping, lượn phố, nhớ nhà...chả có thời gian! Tìm đỏ mắt chả thấy hàng net nào gần trường! Đang ở TH, tranh thủ về mấy ngày! Nhớ nhà phát cuồng lên rồi!
  7. XR tái xuất giang hồ rồi à. Lâu lắm không thấy mặt...
  8. "Giang hồ" á! Hic, đồng chí càng nói tớ càng chả hiểu gì! Chẹp...
    Mà nói cho đồng chí biết là tớ ko giả vờ đâu! Ko biết thì hỏi thôi!
  9. hơ hơ, giang hồ đồn đại về đồng chí nhiều lắm mà còn giả vờ hả...
  10. Hơ, 3 năm cấp 3 tớ giữ mình trong sạch, ko gây ra vụ scandal nào, sao lại có tiếng tăm ở đây nhờ
  11. khờ khờ, vì tớ là nhân vật bí ẩn mà... Tớ rất thích xem phim ma, phim hài, nghe Q&S show,... thế này đã đủ để đồng chí điều tra chưa
  12. Hức, đồng chí nói thế ngang với người đánh đố tớ! Tò mò chút thôi vì B12 tớ biết cũng kha khá! Đồng chí có ý giấu thì thôi vậy. Chẳng qua ko muốn lúc nào cũng goi đồng chí là vitamin!
  13. keke, đồng chí không biết tớ nhưng mà tiếng tăm của đồng chí thì nổi như cồn còn gì nữa. Tớ là, à ừm, tớ là... một thành viên trên diễn đàn DDT.net, tớ là thành viên của B12, và tất nhiên là đồng chí đã thấy tớ trên diễn đàn rồi
  14. Đồng chí là ai thế nhỉ? Tên gì vậy? Ko biết tớ đã thấy đồng chí lần nào chưa? Mà đc có biết tớ ko vậy?
Đang xem Tin nhắn khách từ 46 đến 59 của 59
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234