Đối thoại giữa lovelyday và atlantic_fly

20 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
  1. Hehe anh thách em mách chị Linh mà..keke đã mách....hôm sau e mà thấy anh thì...hì..em thay chị Linh ..hành xử
  2. khá đấy............................................ ...........................
  3. em xin đề cho anh chưa em gái
  4. Anh ngủ muộn nhỉ ? Mà sao anh bật nick ở trong này mà không bật nick yahoo ạ ???
    Hic hôm nay em rảnh tj=hì lại chả thấy bài nào...haizz hâm mất thôi
  5. Cơ bản đúng ấy ạ ,hic anh không phải an ủi em đâu ...chém toàn bộ từ đầu đến cuối ,hoá ra em có năng khiếu chém à?
  6. Em làm cơ bản là đúng ,anh chưa kiểm tra đáp số thôi ,để hôm sau làm thể ,nhưng con đường nó là vậy .
  7. Hic ngon cái chi ạ ,sai hết rồi ,cái đó là em làm dựa trên công thức của anh Lâm post ở mấy page trước thôi ..hehe công nhận đệ chém giỏi :Mình phục mình quá cơ
  8. vật rắn chư học sao tính ngon thế em gái
  9. Hehe em làm sai rồi còn máu cái chy nữa ạ ..hichic .Sao anh không chữa luôn đi ạ ,thôi được rồi để thời gian nghiên cứu tiếp nhưng mà cái động học vật rắn em đã được học đâu cơ chứ ...
    P/s :Em trai chứ anh
  10. em gái ,thứ 7 anh mới chữa ,brếch hớt nó đang còn máu làm lắm ,sao em chịu thua nhanh thế !
  11. Dạ ok ạ ,nhưng mà thầy em giao bài nào hôm sau lại chữa luôn nên em tìm bài khác .À huynh ! chữa 2 bài trong vật lý bài tập đi ạ !Hic đề quen quen mà đệ không nhớ gặp ở đâu rồi
  12. Em gái ,đề cấp 3 chứ ,em cứ chọn bài nào phần chuyển động biến đổi đều ,khó nhất mà thầy em ra ấy.
  13. Dạ !Nhưng mà đề cho HSG cấp hai ạ !À cứ 1 tuần thì mỗi thành viên được giao đề 1 lần à anh ? Thích thật
  14. tuần sau anh muốn em ra 1 bài dành cho HSG trong toppic vật lí bài tập , pot bài vào tối chủ nhật tuần này ,cả hội cùng làm cho vui
  15. tham gia thử thách làm hội phó đi em http://www.daoduytu.edu.vn/forum/sho...137#post177137
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 20
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối