Đối thoại giữa chuduckhai và Micyarak.A5

234 Tin nhắn khách thăm

Trang 4 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 1234567814 ... CuốiCuối
  1. thế thì chịu rồi em ko thích ngồi cạnh anh thật thì cứ nói thẳng với anh nhé đừng ngại
  2. ôi thế nhỡ may em lại ko thích ngồi cạnh anh thì làm sao nhờ
  3. hok ngồi với anh giấm đâu em mua toa nào thì mua cho anh toa đấy thôi rồi thế hok tham nữa ngồi cạnh em thôi cho giấm ngồi với P
  4. ghế thì cùng lắm chỉ có ghế đôi thôi anh ơi em vừa nt cho anh Giấm, hỏi anh ấy xem ngồi toa nào để đi mua vé, lúc đấy 2 anh ngồi tha hồ mà ôm nhau
  5. hì thế em mua hộ anh luôn nhé cám ơn em nhìu à cho anh vé ngồi giữa 2 em nhé
  6. àh có khi t4 anh ạ chiều nay đi học thấy lớp trg thông báo chiều t3 phải học bù nên sáng t4 em mới về được. Sáng mai em đi mua vé đấy, anh có về luôn ko để em mua hộ luôn? em mua cả cho P nữa mà.
  7. thế em định về hôm nào thứ 3 hay thứ 4 có gì nhắn tin qua điện thoại cho anh biết với nhé anh đi với em
  8. 3 rưỡi em mới đi ăn giỗ ông ngoại về, muộn rồi nên thôi ở nhà lun P với L cũng ko đi đc nên em cũng ngại Àh, t4 anh Giấm ốc cũng về TH đấy, sáng nay thấy anh ấy gọi cho em hỏi có chuyến tầm 12h trưa ko rồi mua luôn rồi. Em thì đang phân vân ko biết nên về từ t3 hay để sáng t4 mới về đây. Nếu đi t4 thì đến Nam Định em lại gặp thêm mấy đứa bạn cũng về TH, với lại hum đấy P cũng về. ĐI t3 thì có một mình, hơi ngại
  9. ê ku ốm à sao chiều hok đi họp anh đi họp lạnh đỏ cả mũi lên
  10. ngô vàng ngô bạc đới thôi, chúc anh ngủ ngon nhá
  11. thôi đi ngủ đi anh cũng đi ngủ đây G9 ku ngô nhá
  12. okie
  13. ừa để anh xem khi nào em đi mua vé tàu thì báo anh 1 tiếng nhé
  14. hô, vâng ạ P cũng đi cùng em này, anh có về thì đi với bọn em cho zui
  15. ừa thế còn cái vụ đi về cùng thì sao
Đang xem Tin nhắn khách từ 46 đến 60 của 234
Trang 4 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 1234567814 ... CuốiCuối