Đối thoại giữa vjt♥ và Tester_B1

29 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
  1. Thế anh định chỉnh sửa chỗ nào để em biết đường rút kinh nghiệm
  2. Có khi em không làm thế nên cái thớt trở nên bt với mọi người quá, đâm chán, và 1 số thằng lại có ý định muốn lên thớt nữa, kể ra mà sửa đổi 1 số chỗ thì hay
  3. Em cũng định làm thế nhưg may cho mọi người đấy vì em là con người vô cùng hiền lanh mà
  4. Anh mà là mod thì anh cho các mem lên thớt ra bã , nhưng anh chỉ thích làm dân thường thôi, không bon chen
  5. Thank anh
  6. Ừ, anh hi vọng thế lắm em ạ, còn em hỏi em Tít để biết thêm chi tiết nhá, anh hay tung hỏa mù lắm . Còn cái danh sách anh nghĩ nên để notdk, kid, tịt yếu , thêm 2 đứa nữa thì một đứa em biết rồi nhá, cái đứa thích lên ấy, đứa còn lại thì chọn bừa đi
  7. Vẫn nghi
    Ai mà biết được,lần sau có lẽ phải thêm cái thống kê những người vote mới đc
    Maz theo anh thì tuần sau nên cho ai vào danh sák đc nhờ
  8. À, cái vụ Snow_b7 á, tiếc là không có cái thống kê nick giống lần trước, anh mới vote có 1 phiếu thôi
  9. Chậc,em nghi anh lắm,ai mà biết đc
    Tuần sau thì em cũng chưa biết đc,nếu có lòng tốt thì hiến cho em cái danh sách,em sợ mấy cái khoản đó lắm,chọn đi chọn lại mới đc có mấy người mà lần nào cũng bị chê
  10. Hử, anh mới nói thế chứ đã vote đâu . À, tuần sau em định cho những ai lên đấy, cho anh xem danh sách được không (chắc chắn không có anh )
  11. Cảnh cáo thành viên Ất ơ,nếu anh dùng nhiều nick để vote thì sẽ bị trừng trị thík đáng
  12. Nhận ra rồi hả em, anh sẽ lấy khoảng nhiều nick vote đấy, cho em biết trước, đừng cản anh nhá
  13. Tuầ sau cho anh L lên,hềnh như anh ếk cũng thík lên thớt
  14. Anh có nói gì đâu . Quan trọng là trời đang còn thương chưa cho anh lên thớt đấy chứ (lên bị băm nát như cám). Mà có đứa muốn lên thì lại không cho lên, chẳng lẽ em đọc mấy bài viết mà không hiểu hả
  15. Ghét cái con người,lên thì thiệt j` đâu mà kô chịu lên,lên em +SP cho
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 29
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối