Đối thoại giữa heat_pointguard13 và #06-Center

15 Tin nhắn khách thăm

1. Ku, lúc nào bắt đầu đặt áo thế? Lâu ko lấy được?....................
  2. e ku, em doi ten thanh #06-Center kieu gi the? Anh muon doi thanh heat_pg13
  3. Uh hom qua anh noi ha vet roi, ca bon LS di dong lam do hehe . nho 4h30 co mat o cong truong minh nhe
  4. ok kưng, anh liên lạc được với bọn hàm rồng chưa, mong là chiều mai ko mưa à mà có gọi được mấy lão hòa với quang với hà vẹt đi ko đánh đủ đội cho nó phê
  5. Ê ku chiều mai t7 bọn Hr thacks đấu kìa, 4h15 có mặt trên cổng trường anh em mình đi nhé
  6. Mk anh ko chấp nhận được kiểu nó chửi a.Đông như thế. Đánh thì ngu thì im đi còn cứ lên nổ
  7. á kưng sang bên forum hàm rồng mà coi kìa nhiều cái hay lắm
  8. anh có gì qua topic Bóng rổ đào duy từ mà viết đừng có viết mấy cái đấy vào cái topic xin gia nhập câu lạc bộ, em đã viết chú ý thế rồi lại còn vào đó viết là thế nào
  9. đó là tại ảnh của anh to nên nó tự động làm nhỏ lại
  10. Ku ơi anh lấy chữ kí chỉ có 1 ảnh, ảnh đó nhở hơn 500-200 pixels, nhẹ có 7.3kb thui, được chưa? Mà làm sao để nó ko hiện dòng chữ ở trên ảnh dc ku?
  11. Hix thế chữ kí phải làm sao hả kưng?...........
  12. amh hùng ơi sửa lại cái chữ kí đi, anh vi phạm quy định chữ kí đấy, thằng nào mà nó tố giác anh anh dính thẻ đỏ đấy, để 1 cái ảnh thôi, to quá
  13. Ê ku anh mới post bài kìa, vào cộng SP cho anh
  14. Chú tưởng chú là ai mà xoá Trả lời của anh? FUK! Có giỏi cho die nick luôn xem, cùng lắm lập nick mới. Chẳng hiểu thằng điên nào mà lại cho chú làm mod box bóng rổ
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 15