Đối thoại giữa Mr.J3enKute !! và sheva_tiamo

11 Tin nhắn khách thăm

1. Xời có gì đâu, em dễ tính không ý mà anh, em không để bụng đâu

hì....hì....sao hôm nay em ngoan ngoãn dễ thương 1 cách lạ lùng....
    tại vì em nghĩ thế lày. Bi h trên TG khắp nơi ai cũng kêu gọi hoà bình và bác ai, huống chi anh em mình ở trong cái 4rum bé tí này mà cũng chửi nhau, thôi thì cứ làm lành nhỉ
  2. ....anh đùa thôi mà...tại cái tính anh nó thế.....đừng để ý nhé ....ko có gì đâu
  3. OK để em cộng cho anh ở chỗ khác vậy ................................miễn là không bảo em bựa nhớ chưa
  4. sặc...h mới để ý...con bò....mày trừ sp anh hồi nào vậy ??.....sặc sặc....
    cái này có gọi là lung tung ko em ....clgt ??? giận cá chém thớt....định chơi anh àk
    Fan của Inter đâu , vô đây chửi nhau vs fan của AC cái nào hoho
  5. hì....hì....sao hôm nay em ngoan ngoãn dễ thương 1 cách lạ lùng....
  6. http://daoduytu.net/forum/showthread.php?t=9390
    qua đây Com bài mới cho em , xem anh còn nói em bựa nữa không, nếu thấy viết hay thì thank em phát nhá
  7. theo tôi thấy trong profile của cô giới tính là nữ.....nhưng qua lời nói.... ....tôi tự nhận thấy tôi ko bựa bằng cô
  8. her....her...nói vu vơ thế mà chuẩn nhé
  9. bực rồi đấy , không phải đi đá đểu nhau thế đâu, ai bựa, đứa nào nói tui bựa vs anh hả , . Nói vui vui tí thôi mà cũng làm như thật ấy nhỉ
  10. Hoho không phải tui muốn chửi nhau thật đâu , mắc cái tội Milan và Inter chúng nó thù nhau thế , nên Fan của 2 đội từ xưa đến nay toàn đấu khẩu thôi chứ chả nói chuyện vs nhau tử tế mô, nhờ
    tôi hơn cô 2 tuổi đấy bà trẻ ạk...nghe chừng rất là bựa
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 11 của 11