Đối thoại giữa vodanh và kẻ xấu

11 Tin nhắn khách thăm

1. 1. Trừ lòai người à ?
    2. Sao lòng dạ động địa thế ?
    Thôi khỏi cần nt lại ! lãng xẹt
  2. nhầm roài,ko phải nói chẳng ai hỉu mà ai cũng hỉu chỉ ...loài gì đó ko hỉu ,ngay từ cái thứ tiếng còn lờ khờ thì nghĩa của nó thấm làm sao dc
    Ơ kìa,chúc em đi ít về nhìu tức là lúc về sắm thêm đôi nạng á ????
  3. Trình cậu cao thật Nói chẳng ai hiểu người bình thường như tớ ko thể hiểu nổi . 1 tiếng nói đặc trưng riêng của 1 lòai nào đó sao
    Cậu phải chúc tớ đi thì ít về thì nhiều, thế mới vui chứ kể ra mà được gặp cậu nhảy ? có khi ... có thêm cậu... tạo ra được 1 đội bóng ấy chứ cậu làm thủ môn thì tuyệt
  4. Nói đểu mà người ta ứ hỉu dc mới trình chứ ,mà nhóc con thôi cái kỉu cậu tớ đi nhá,thoai chiều ni cố gắng..đi hơn về kém
  5. hihi ! chẳng hiểu nói cái gì ? rồi ... biết là nói đểu ... nhưng cậu nói chẳng rõ ràng gì cả ? tớ " ứ " hiểu " nắm "
  6. ờ há,nhóc con,đố mà xuống tay đấy,hờ hờ,kiủ như chú có khác đàn bà mấy đâu mà..
    chả bít!!! có thấy đứa nào phải chịu đâu mà cứ nhè tiền bối mà ném đá???
  7. Tiên trách " khỉ " hậu trách nhân !!!
    Đúng là đàn bà ... chưa ai làm gì đã ầm ĩ lên !!! nta đã xuống tay đâu, mới nói thế thôi chứ !!!!!
    Người nào sai ... người nó chịu, đừng so sánh chứ
  8. kai đồ điên kia,bao nhiu ku nó ko đi được cũng la toáng lên kia kìa,ta mới hét tí đã chém là sao???
  9. Híc như thế là spam đấy, tí bảo con Vân blue chém
  10. ôh chú em thông củm,nói lại với 1 thằng ku mà quên trích of nó,hè,ko cần hỉu đâu ku a!!!
  11. Trích dẫn Gửi bởi vodanh Xem bài viết
    cái j mà toàn học sinh cấp 3,chú này hay nhở,tính bỏ rơi các anh các chị chú hả,hừm,trẻ con bây giờ gứm thật á
    Nói cái gì ? ko hiểu
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 11 của 11