Đối thoại giữa Micyarak.A5 và thuphuong_no1

224 Tin nhắn khách thăm

Trang 6 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345678910 ... CuốiCuối
  1. nặng quá đớ mà( chủ nào tớ nấy mà) t tăng cân mà lị vào topic cô thuận vs lớp mình chém đê hé hé
  2. thật thà quá mà này, cứ mỗi lần vào profile của cậu là Fire Fox nhà tớ vers mới nhất mà toàn báo lỗi khổ thế chứ nị type chữ thì cứ type đến chữ thứ 10 rùi mà nó mớihiện lên chữ thứ 5 bó chíu
  3. khéo P đó lại bảo chả biết thằng hâm nào gọi cho mình mà công nhận bạn P đó cũng lễ phép, ng lạ hỏi mà trả lời ngay
  4. ok lun tự dưng nhớ lại vụ bạn Hùng Candy mà vừa nể vừa bùn cừi khổ thân bạn H bị một phe tẽn tò Chắc cái bạn P đó vẫn băn khoăn ko biết đứa nào gọi cho mình
  5. hé hé ok ok
    có j cứ ntin cho t
    à mà gọi cho chắc lỡ may lại ntin nhầm số thì toi
  6. tớ cũng chưa bít khi nào nhập trường nữa, llúc đấy có ở HN hay TH thì cũng về đi chơi với lớp hết Nếu t còn ở HN thì t vs cậu rủ nhau về
  7. ừ. lúc đó c đã đi về chưa, nếu về rồi mà đag ở HN thì rủ t về chơi vs lớp luôn lúc đó t cũng đag vi vu PL bảo chắc phải biết điểm chuẩn xong thi mới đi. nản thật
  8. ờ, chắc là đúng thế thật, chưa có điểm chuẩn mà thui, thế là tan tành giấc mộng thui có khi phải gần cuối T8 vậy chả bít co đi đc ko
  9. t tính ra chỗ con e 2 tuần, chả nhẽ hết 2 tuần lại về nhà
    mà lúc đó cũng tầm gần tháng 9 rồi, ở lại đi off
    PL nói "từ từ đã", nhiều đứa đag còn phát rét lên kìa
    khéo là tuần ni ko đi đc rồi chán nhờ
  10. ok lun cúa j` nhớ nói tớ mà làm j` mà ra lun ák sớm rứa
  11. CN tuần này t cũng ra HN nhởn mà có khi ra luôn để t bảo Phương Linh gọi điện cho mấy đứa rồi bọn mình lại tập trung ở nhà hường ếch
  12. ờ, cậu nói đê, tớ nói nhìu wá ngại lớm tuần này đi thì liệu có đi sớm đc hem đá? thứ 6 tớ ra Hn rùi, 16 mới zề cơ x
  13. ừ được đá . hay là làm trong tuần này luôn đi vì tuần sau có mấy đứa đi chơi rùi mấy lớp làm hết rồi hay là gọi con Bình bảo hấn rủ nhờ
  14. êu Hà lắc vừa ở nhà tớ viền, hấn wa mượn usb tớ với hấn đang tính xui đứa nào đầu têu vụ đi chơi của lớp mềnh lớp ng ta đi hết rùi, lớp mềnh phải làm 1 chuyến chớ, im hơi lặng tiếng lâu wớ
  15. ừ nhưng HL ko onl. hic. chán nhể. thôi để tháng 9 a e ta tụ tập
    mai để nhờ HL qa rủ
Đang xem Tin nhắn khách từ 76 đến 90 của 224
Trang 6 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345678910 ... CuốiCuối