Đối thoại giữa toonie_9x và kẻ xấu

22 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
  1. Em biết anh ? thì anh em mình cùng trường cơ mà ? có gì lạ đâu ? Quan trọng là bố mẹ em cơ mà
  2. nếu thế sao iêm nại ko biết anh nhể (#-_-) ....................
  3. Em nhầm rồi đấy ? ở chợ vải trừ người mới bán ra ? còn người bán khoảng 10 năm là anh biết ? em cũng lớn thế này rồi ? anh đoán bố mẹ em cũng bán lâu rồi ? cứ nói anh xem có biết ko ?
  4. có nói thì bố mẹ anh biết chứ anh có biết đâu mà nói :<P.........................
  5. Là sao em ko hiểu lắm ? bố mẹ em tên gì ? nói xem anh có biết ko nào ? ngày trước mẹ anh bán vải ở chợ vườn hoa
  6. đúng thế 49 gặp 50 rồi \:d/\:d/\:d/...............................
  7. Trích dẫn Gửi bởi toonie_9x Xem bài viết
    chài ơi ... anh vủ ơi ... Lon Mỹ có 16,5k/1mét , Lon Nhật có 25~28k/1mét , Thô dãn có 20~30k/1mét ... làm gì mà 1 áo lên tới gần 200k thế ... tính cả tiền công và in logo thì hết khoảng 70~90k là hết chứ mấy ... anh tham khảo giá ở hàng nào vậy
    Em con nhà bán vải à Anh cũng là con nhà bán vải mà em
  8. chưa có đứa lào chào anh à .... thế bây giờ em chào .... lần nào gặp em cũng chào khi nào anh ngán thì bảo em phát em stop
  9. À ko ? tại vì anh thấy có chẳng bao h có đứa nào chào anh cả thì thấy lạ thôi ... thông cảm ... anh đã đóan sai !
  10. anh lày hay nhẩy .... thế cứ chào là phải có việc nhờ à
  11. Còn gì nữa. Từ trước tới h có thấy chào bao h đâu em chào anh tưởng có viẹc gì nhờ anh kia
  12. ơ .... ai bảo là ko bao giờ .... em chào nhiều ấy chứ .... anh k fải nhạc nhiên thế
  13. Có bao h thấy chào anh đâu ? chuyện lạ việt nam
  14. Có những loại sau gọi là spam :
    • 1. Viết bài ko đúng chủ đề
    • 2. Bài viết ko dấu
    • 3. Nhắc lại nội dung nhiều lần

Đó chỉ là mức nhẹ và còn rất nhiều mức nữa !
  15. này .... giải thích hộ tôi thế nào là spam và thế nào là không spam đi ... xem ra chính bản thân anh còn ko hiểu hết cái đó ... tôi ko thik kiện ... vì kiện A chỉ làm .... tôi thôi
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 22
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối