Đối thoại giữa vitaminb12 và kẻ xấu

173 Tin nhắn khách thăm

Trang 11 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 789101112 CuốiCuối
  1. muốn thế thì đừng có mà spam lung tung, chả phải mình tôi, mấy anh admin mà ngứa mắt lên thì chả còn đường về đâu
    Hôm rồi thi được 23 điểm, học XD - ngành Cầu đường. Có gì cứ hỏi.
  2. thế nhá ! bác nói rồi đó !!! dừng chém em đó ! có chém thì nhè nhẹ thôi !!! đừng như lần trước nặng quá !!
  3. tôi thèm vào mà chém cậu. Muốn chém cậu thì lúc nào chả chém được. Toàn bài spam. Danh không chính nhưng mà có "thực quyền". Còn vấn đề gì thắc mắc nữa không.
  4. ủa sao bác vẫn chém được iem ! hiii !!! này bác đừng lừa em nhé !!1 lừa cho em lỗi rồi lại chém chứ chi !! híc híc !! bác ni đểu thật đấy !!
  5. thì tôi từ chức Moderator chứ còn gì nữa. Chài Chức đấy là "danh chính" - danh có chính thì ngôn mới thuận. Bây giờ chỉ là "danh phụ" thôi - DDT friend
  6. chữ đấy có nghĩa lí gì ạ !!! thế bác bị mất chức gì cơ ???
  7. hỏi han thì vào profile. Vớ vẩn. Thế cậu không thấy trên nick tôi không có chữ Moderator hay sao còn hỏi
  8. híc híc !!! lại cảnh cáo hầy !!! iem quan tâm hỏi xem bác mất chức gì ? bác lại cảnh cáo iem chứ 1!!! lòng tốt ko được đền đáp tề !!
  9. hihi ! sao bạn Hằng sáu số 0 có vẻ quí bác nhỉ !!! ha ha !!! vâg cám ơn bác bác đừng để ý đến em nữa nhé bỏ qua cho em đi hi hi đừng cho em thẻ là được mắt nhắm mắt mở là tốt lắm rồi !
  10. chán cậu quá, đầu óc cậu ngoài việc tìm "văn" để thể hiện cái sự "thù" tôi thì không còn dùng vào việc gì được nữa à. Thôi, tôi chả rỗi hơi mà ngồi "khóc" cậu đâu...
  11. không ngắn, quả là không ngắn trình độ Tiếng Việt của cậu đã khá lên thế kia cơ mà
    mà tôi khóc cậu khi nào nhỉ.
    Nói thêm là bất cứ hành vi vi phạm nội quy diễn đàn nào của cậu - trên lãnh thổ diễn đàn này - tôi đều có thể tương thẻ cho cậu được. Tất nhiên bây giờ thì không, bởi vì cậu hãy còn biết điều, chưa phạm luật
  12. chài chài !!! có vẻ bác là 1 nhân tài trong những nhân tài nhỉ !!! hihi !!! ko phải ai cũng dám chửi kẻ xấu ngu đâu ! ha ha !!!
  13. Chào mừng trở lại diễn đàn 3 ngày qua có ngắn lắm không
  14. học lớp mấy rồi hả nhóc con
    Đề Nghị Admin và Mod xem sét lại coi !!!
    mà cậu coi lại cái thái độ của cậu đi. 1 lần còn cái trò vu khống đấy thì ... tạm biệt nhé.
  15. Thế là cũng phải đạo rồi ! ha ha ha !!!
Đang xem Tin nhắn khách từ 151 đến 165 của 173
Trang 11 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 789101112 CuốiCuối