Đối thoại giữa _KE-NI_ và OLSJ13

15 Tin nhắn khách thăm

1. các bạn ấy
    FAN ếch gì
    có mà bôi nhọ ấy
  2. chẹp............âu cũng p?....thần tượng thì nghe 1 fat" biét lìên.hêhê
  3. cơ mà 1 số bạn cứ thấy gasoo nào đông fan là đua nhau yêucốt là để gắn đc cái mác FANhồi bắt đầu nge nhạc DB íe cũng có 1 tí gọi là phong tràonhưng mà lúc nghe SJ ấynhư kiểu tình yêu sét đánh ấynghe xong yêu luôn ấythấy có cái gì lạ lắm
  4. .....h` thấy em nào cũng bấn suju với tvxq.............hy`.cho anh cái yhoo đi..hum nào 8 tip"..h` p? ăn ku*m roài.......nick anh nè..keni_246.
  5. Jpop em nge Utada Hikaru^^hoặc là nghe Kbiz hát tiếng Nhậtidol đầu tiên của em là DBSKnhưng hồi đấy thích vớ vẩn lắmChỉ biết nghe nhạc chứ k bấn đến mức ăn cũng SJ ngủ cũng SJ như bh`e nghe Jpop từ đầu lớp 6mà tất nhiên là chỉ biết nghe thôicòn điên cuồng từ khi nhìn 13 thằng cnókhoảng cuối lớp 7
  6. ............hehe.anh nghe nhạc cho thoải mái thôi.....nên thể loậi nào cũng nghiền...thấy bài nào hay là chộp luôn......hihi...hùi tr" cũng get" nghe nhạc nhật lắm.nhưng từ hồi nghe mấy bài mp3 của ayumi thì ko thể cưỡng nổi...giọng nghe hay thôi rồi.....rồi lần mò .d0wn vid về xem...nghiền luôn...hùi tr" anh d0wn cũng ac" lắm".......co" hôm cắm máy",thức đêm liền 2 ngày d0wn = đc cai" live sh0wn của BoA mới thôi.......hy`.h` thy` đỡ rồi.....
  7. à
    vậy ra là anh toàn file avi
    ngày trc e cũng máu xem HQ lắm
    cũng toàn down file avi với lại rmvb
    đến lúc gần full e chả biết làm gì nên đành convert ra mp4 cho đỡ nặng
    r` còn cắn răng del bớt Fancam đi mới đc đến bây h` ấy
    nhớ cái hồi mấy th` nó ra Don't Don ấye down bản HD800 Mb
    r` cả 1 đống ảnh nữa
    ảnh nhà em cũng phải 6G

em ghét Cpop
    Jpop thì thỉnh thoảng
    nói tóm lại làKpop vẫn là số 1 x'D
  8. chẹp...anh nghe kpop từ hồi lớp 9.nghe BoA đầu tiên thy` p?.....xong rùi nghiền lun.lên lớp 11 thì chuyển wa cả cpop kết jay & wang..2 tay 2 súng.hehe.bi `h nghiện lun cả j-pop.nghe ayumi với hikki suốt....mấy hum nay đang down mấy cái vid của W-inds...h mới tìm thấy pv..30gb nhạc của em là
    nhạc j`.anh toàn down mấy đuôi xịn về nghe.bết lắm là avi...h` muốn down nữa lám.nhưng mà full rùi....hum nào kiếm thêm con hdd về d0wn...........rảnh lại lôi ra sEm.
  9. 180Gb

khâm phục anh đấy^^
    nhà em full sạch ổ D r`
    nhưg cũng chỉ khoảng 30Gb chứ mấy
    cơ mà bảo del đi dù chỉ là cái ảnh em tiếc lắm

con trai mà thích Kpop là em thích cực ấy^^

em ở SaJu(chắc anh biết^^)vơớ lại BabyBlue+SS501

còn ở yan hay 360 có nhưng ít lắm
  10. he" he"..anh phiêu bạt jang hồ lắm.đảo hết.yan ...360kpop....krfilm.ikpop.ùi xùi.lắm lắm..cả cái hdd 180gb full hết rồi.toàn nhạc ko....thiếu nhạc là ko chịu đc.,nghiện roài
  11. hí hí

mà vẫn chưa biết anh hoạt động ở đâu

í em là anh có ở 4r nào k^^

hay chỉ phiêu bạt giang hồ
  12. à ờ.............hờ hờ.......ra thế......hehe.........................
  13. à
    tháng 5 mấy thằng nhà em ra bài mới ấy mà
  14. chẹp chẹp..........bấn cái ry`.....anh bấn nhiều cái lắm......
  15. oppa
    lại sắp có cái để bấn r` x'D
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 15