Đối thoại giữa Micyarak.A5 và vitaminb12

115 Tin nhắn khách thăm

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345678 CuốiCuối
  1. hìhì, thi thử tốt nghiệp thì Toán Văn Anh tự làm còn SInh Lý Địa thì chép tùm lum hết cả lên a ạ thế mới chết chứ Kiểu này thi thật mà làm gắt thì khéo trượt oạch 1 phát mất Còn thi thử ĐH thì cũng tàm tạm ạ, e mới biết điểm Toán vs Văn thôi, Anh thì tự chấm theo đáp án chứ chưa có kết quả chính thức ạ
  2. Thi tốt ko em hôm nay anh về quê nên cái anh hứa up lên vẫn chưa up được đành để sau đợt này vậy
  3. hìhì, vâng ạ, cảm ơn anh ^^ Anh mau up lên đi, khi nào up xong thì báo cho em 1 tiếng để em vào đọc với ^^
  4. dù sao anh cũng chúc em cố gắng. Đậu đại học thì chẳng phải kì tích gì cả nhưng mà cũng là thành quả xứng đáng cho nỗ lực cả năm trời đấy
    Anh cũng đang định up một số thứ tặng memb 12 năm nay Năm ngoái bận quá Hè đến bây giờ anh chỉ thấy nóng thôi ko buồn như năm ngoái nữa
  5. Văn thi Đại học chấm ý mà a, nên lời lẽ có hay mấy mà ko đúng ý thì cũng ko ăn thua mà a Nhiều lúc e cũng mong cái giai đoạn này qua nhanh, nhưng nhiều lúc lại thấy tiếc vì sắp phải xa trường rùi cảm giác rất tiếc nuối vì dù sao cũng gắn bó và có quá nhiều kì niệm
  6. anh thấy em viết hay thế còn gì Nói chung bọn em làm anh nhớ lại cảm giác của năm trước Chút gì đó hồi hộp, nhưng lại rất phấn khích Nó cũng ko quá căng thẳng như mọi người tưởng tượng và báo chí hay viết Vui nữa là đường khác
  7. ui, cảm ơn anh đã động viên ạ ^^ thỉnh thoang em cứ cuống hết cả lên, lo kinh khủng luôn ấy Toán với Anh còn đỡ chứ Văn là em sợ nhất đấy gánh nặng lớn nhất là Văn lun
  8. thế hả em Bọn anh giờ đại học rồi nó mới biết học trên thư viện nó là như thế nào
    ĐH ko dễ nhưng cũng ko khó vào em cứ bình tĩnh mà học
  9. ấy, thư viện tỉnh a ơi thư viện trường mình chả có ma nào vào đâu
  10. thư viện trường mình hả em nó ở chỗ nào vậy
  11. chán quá chán quá.....................................bất đắc dĩ thôi ạ
  12. em là thuyết khách hả
  13. thế cũng là giúp mà với a thì là đg link nhỏ xíu nhưng với người khác thì lại thấy quan trọng hehe
    mà chết chết, oách quá oách quá, đc admin chúc mừng 8-3 mới sợ chứ cảm ơn a nhá
  14. à mà quên chúc mừng 8.3 em hôm nay đã là 11.3 rùi
  15. Văn thì e chả ôn j` nên thảm hại lắm ạ, Toán thì toàn nhầm kiểu lẩm cẩm Anh thì cũng đc đc nhưng vẫn bị sai mấy câu hâm hâm ạ Bùn thía chứ hichic. Hồi anh thi thử lần 1 thế nào ạ, sao mà cứ nghĩ tới là e chán thế chứ
Đang xem Tin nhắn khách từ 76 đến 90 của 115
Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345678 CuốiCuối