Đối thoại giữa hoacucdai2611 và Ricky Lee

98 Tin nhắn khách thăm

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 CuốiCuối
  1. Hự Bộ nói lung tung cũng trúng hở Cơ mà tên ss không phải cúc đâu nhá
    Ờ thì thấy cái chữ ký hoa cả mắt chứ sao =.=
  2. , ss hay nhỉ , tên thật e á , Trần Quốc Kỳ , ss giỏi ghê, giỏi cực ý , lí do vì thế e mới lấy tên tiếng Anh là Ricky
    Chữ kí ấn tượng j ss
  3. Ơ. ss thích mấy cái đấy đấy Thế tên thật của cưng là gì Thôi ss gọi là Ky nhá cho ngắn
    Mà chữ ký của kưng ấn tưởng quá nhở
  4. Không ạ , bên 360 KPOP gọi e thế lâu ùi thành quen , còn mấy tên gắn tên papa e vô thì thoai nói cho ss làm gì
  5. thì... chả sao nói thế cho nó nguy hiểm á mờ
    Có nick name nào thuần việt hơn tí hem =.= ss nhà em gì rầu =.=
  6. thì... sao ạ . ss gọi e là Erik hay Ricky cũng đc
  7. Thế à. Tưởng 06-09 thì là lão Cắn đy, sếp hưm của ta. Há há. Còn 07-10 thì... há há. Mai ta có bài kiểm tra nên ngủ trước đây =.= Ngủ sớm nhá erik. Gọi thế đc ko nhở
  8. Thì ss đang hỏi 07-10 mà , e nghe thấy bảo a ấy làm quản trị thoai
  9. Ờ. Toàn rân bóng rổ cái anh làm quản trị mà em nói là 07-10 hay 06-09 hả em
  10. Có lão Thức Dê C9 với a bách lớp chị nốt, ngày xưa e cũng hay chơi bóng rổ , mấy a tr chị cũng hay sang trường em , ah hình như hồi ý cũng có 1 anh 07-10 cũng hay chơi mà cũng có trên diến đàn , cũng làm quản trị mà e không biết rõ là ai
  11. À, ta biết chỗ đấy Thế ngoài chị Hoa ra có quen ai 07-10 ko
  12. Ah , e ở gần trường dân tộc nội trú ss ạ. E cũng quen ít thôi , chủ yếu quân Lam Sơn bên Đào với mấy bạn 08-11
  13. Ối zời ơi Ta đang hỏi nhà ở TH ý Chắc tầm cuối tháng 1 là off Off tết âm luôn đông nhất và vui nhất Há há. Kưng tham gia diễn đàn lâu rồi nên chắc cũng chơi với nhiều mem chứ hả
  14. Em ở Thái Thịnh ss ạ , nhiều nhưng chả có ai mà mình thích . Off á , khi nào ss
  15. Fờ tu nhà kưng lại chả toàn các bạn vừa xinh xắn vừa học giỏi ấy chứ Mà nhà kưng ở chỗ nào ấy nhể Tết âm off forum tham gia cái nhể Chúng mình làm quen luôn
Đang xem Tin nhắn khách từ 61 đến 75 của 98
Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 CuốiCuối