Đối thoại giữa heat_pointguard13 và chrome

34 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
  1. doc dc thi goi vao so tau dj cho tau luu so nha'
    nho ak...dung` de tau noi' nhieu`...tau danh' cho thi lai la..
  2. ê ku...jo mj dung so nao the?
    den luc can tim mj thi lai cha goi dc...dung' la thang chong an hai..haizzz
    ê nay`...doi bong ro truogn` minh nam nay co may em dep zai phet nho`...tiec la cac be de muon qua'...hic...kho than mi,thuong mj qua'....vua` gia` vua` xau'...haizzz
  3. Con chó này, tao bận thi ko về dc chứ ko tao cũng về vặt lông 2 cái đứa mất dạy nhà mày> grr.. Con vợ khốn nạn X(
  4. me cha nha` anh...anh mun'; song' hay mun' chet' ha?...mẹ cah mj nha',tết dương mj coa' về hok thế?tết dương tau với thằng chiến về vj vu đj lượn sướng lắm...há há há...khổ thân những thằng hok coá người yêu...haizzzz....chị thương chu' qua'...hahahaha
  5. Em yêu em yêu của anh, con chó rách của anh , con chó ghẻ của anh Mẹ mày! Mày hết trò rồi à con này? Grrr....
  6. hùng ơi hùng ak........mẹ cha mj.........
  7. JE` MAY`? DINH VE` QUE ON THI AK? TAU THỀ LÀ MI HOK ÔN ĐƯỢC J MÔ...VỀ NHÀ CHỈ ĐJ CHƠI THUI NÊN TAU MỚI HOK VỀ CHỨ......THÔI, NẾU VỀ THÌ MAG GẠO RA CHO TAU ĐJ, NĂN NỈ MAK, BẠN TỐT...
  8. Con chết tiệt Tau về nhà cũng phải vác gạo cho tau nữa chứ < hết tuần này tau về, nghỉ 2 tuần để ôn thi, thi từ 26 đến 31
  9. ku...dạo nj mj đú gái ở mô mak quên cả tau oi` ha?...đồ khhón....chờ đó, hum sau về tau jết ..ak tau hỏi nj`, trường mj hum nào thi thế? tết dương có về hok? nếu về thi`để bảo mẹ tau đem gửi mj mấy chục cân gạo mag ra cho tau...hehe...cửu vạn..
  10. e..cuc cut' kia...rag mj hok chiu sang chao` hoi tau ha? mun' chet' ha?mj can than tau den' dot' nha` mj ak'...shit
  11. bảo bọn lớp đừng spam nữa đi, mi post ảnh hộ tau cái. Tau bận lắm ko có tgian ngồi up ảnh đâu
  12. Đứa nào cặp bồ nhỉ? Con vợ khốn nạn mi sắm sừng tau còn kêu ca gì? hử?
  13. ho ho ho...thang` chong` khon' nan, tu` khj coa' con b`o moi' la` lo` ngay vo .naj`, chj tuy j` nhung van~ la` vo mj ah' nha', mj cu' can than toi' tau cho mj ra ngu` voi'...cho' ah'...cu' dj voi' bo` dj, rui` chte' voi' tau...^^....
  14. nó tên là "shit" keke ...
  15. chấm hoỉ phát..tau thi` cao' vụ j` ma` sợ bj bêu riêú?
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 34
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối