Đối thoại giữa Mr.J3enKute !! và Sâu ╠╣APP¥

15 Tin nhắn khách thăm

1. Thôi, đại ka đi ăn cơm đây, đói mờ mắt rùi
  2. Haizz, tội nghiệp, nói đểu mà không biết, thế này thì làm sao mà đc làm trông xe cơ chứ
  3. her her.....nói dối mà cũng tin .Mod mà đầu đất thế .ở trong album nhiều lắm lắm ý
  4. À, đại ka chỉ có chức Mod mọn thôi, không có quyền gì để cho cậu làm chân ghi vé xe cả. Cơ mà diễn đàn biên chế cũng đủ rồi, không cần trông xe đâu, khổ thân, tớ cũng muốn ấy không bị thất nghiệp nhưng lực bất tòng tâm
    Ảnh nào
    Ava hả?
    Nhìn cũng đc
  5. cậu làm chức gì trong BQT thế ??? cho tớ chân ghi vé xe đc ko
    P/s : thấy mấy pic tự sướng của tớ có kute ko
  6. Chẹp, tớ chỉ dùng tạm nick này mấy hôm bị ban thôi, ko cần phải yêu quý đến mức add vào friendlist đâu
    Cơ mà đã add thì tớ "đành phải" accept vậy
  7. Ồi, nó con nít, chấp gì, kệ nó, trẻ người non dạ í mà. Thằng ấy được phết đấy, nhưng nó vẫn đang còn trẻ con lắm. Tớ cũng ở trong BQT thì phải vào nói mấy câu chứ
  8. .Đúng là cái đồ....cáo già gian ác .Mà pa vừa vào topic " Thắc mắc " của tớ nói lung tung gì đấy .Tớ ko thích làm ầm ỹ thôi.Thằng ranh kon.Còn nhớ cái vụ post truyện tranh của thằng ku hôm qua ko.Tớ bênh thằng pé....nó cay nó chới tớ đấy mà .Tuổi thần tiên ư
  9. Uầy, dù có vàng khè thì ấy cũng không cần phải đi chết đâu
    Mà có đi thì đi thong thả nhá
  10. sặc....trêu nhau đấy àk....này thì vàng....này thì khè ....đi chết đê
  11. Vàng khè
  12. àk ùk...." Chông Chênh " nhầm ......hình tượng đứng trên đường ray thể hiện sự ko vững chắc..quả là 1 hình tượng hay
  13. Tôi thấy nó ghi là Chông Chênh mà :-O
  14. è0 ơi.....themes " Chênh Vênh " của người ta đẹp thế mà chê àk ??? đúng là cái đồ cáo già gian ác....ko có tý ti gì gọi là thẫm mỹ cả...chỉ biết lừa tình thôi
  15. Vàng khè
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 15