Đối thoại giữa Precious Stone và yldamax

20 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
  1. Lớp có j mà phải nhớ.Bt h hết tâm huyết rồi.Toàn người vô cảm.Chịu.Đc nhiêu thì đc .
  2. Béo hâm, hâm lắm lắm!
    Hí hí, sắp được đàn đúm xí xớn rồi. sướng quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  3. ê ku, nhờ Dung nhắn tớ lên Y!M mà sao chả thấy mặt mũi đâu hử? Nhanh nhanh lên cái, tớ đang còn 3 chương kinh tế quốc tế cần ngâm cứu nữa nè...
  4. ----------------------Buzz.LÊn mạng nho` tí.Nhanh.Nhanh.Keo an no don` jo-----------------------
  5. Ehe.Tuỳ ku thôi.Mà cuối tuần này tớ ko về TH,EHee hay rủ cả Đwcs hói rồi lê chỗ tớ đập phá nhé.EHee
  6. Hố hố, thanks bạn béo nhiều nhá! Hôm sau tớ lên anh em mình oánh chén (hic, chỉ đc cái to mồm, bi chừ vẫn trung thành với Coca )
  7. Hi, sắp sang năm mới rồi, chắc lúc giao thừa ko online để chúc mọi người cho đúng giờ hoàng đạo được. Năm mới hạnh phúc, bình an và may mắn nha!
  8. keke, tháng tớ sinh không lớn nhất lớp à? Hí hí,dạo mày là chú láo lắm đấy nhá! Anh lại cho phát hết Tết giờ!
  9. sinh tháng mấy.Đẻ muộn nhất cả lớp.2 pha rồi hả.Chắc không muốn ăn tết chứ j.
  10. Mai anh cũng về nhá! Chú đừng có vênh mặt......................
  11. con rùa kia.Hôm nào về đấy.Ehe bỏ mấy cái ản giường yêu của tao đi.Mấy hôm giật thót cả mình
  12. cái đó không quan trọng.Anh em tổ chức hoành tráng ở SS.EHee năm nay cu kiêng nước chắc.... ehee
  13. Nhưng em là em nhất quyết ko đụng đến 1 giọt bia hay rượu nào đâu đấy! Trung thành với Coca hay pepsi thôi!
  14. Ehe chỉ sợ hoành tráng ku lại không đi dc ehe
  15. ôi bác ơi em nhớ lớp mình quá đi thôi. Tết này về phải thật hoành tráng nhá
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 20
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối