Đối thoại giữa Braveheart7472 và Pisces

9 Tin nhắn khách thăm

1. Nếu dự định nghỉ lâu như vậy thì tớ chuyển về nhóm DDT Friend nhé :/.
  2. Anh ơi,bây h sắp vào năm học,em muốn tập trung vào việc học năm cuối cấp, nên em xin phép nghỉ cái Olympic trong...1 năm .
  3. Thế cậu Vũ đâu rồi mà phải đi hỏi tớ? :/
  4. Thế giờ em phải lập topic mới rồi move post vào hay làm sao ạ.Em thấy có cái nút quản lý trong ô topic Đã chuyển: [Tin] Pascan và vấn đề thi HSG Tin học
  5. Merge nhầm thì tự lọc bài của riêng topic rồi tách ra thôi (Move posts) chứ ko có cách nào làm nhanh gọn hơn hoặc undone đc đâu =).

Làm mấy cái thao tác đó nên cẩn thận ko có dọn hậu quả mệt lắm :/.
  6. Chị,nãy em merge nhầm topic [Tin] Pascan và vấn đề thi HSG Tin học với topic [Hóa] Cách học hóa hiệu quả nhất ,chị tách ra hộ em với nhé,em xin lỗi.
  7. Vâng, cho em hỏi sao voimonster ra tù nhanh vậy,mà hơn 1k sp đó vẫn trong túi voimonster à,đó là sp mua từ số tiền ko sạch...
  8. Đã kiểm tra giao dịch có liên quan đến tài khoản voimonster, tài khoản này nhận được chuyển khoản từ nhiều tài khoản khác từ rất lâu rồi chứ không phải chỉ mới gần đây, và tất nhiên là nhiều hơn 20k $. Sẽ tiến hành kiểm tra nội dung bài viết của voimonster để xác định xem có hành vi gian lận hay ko? Khả năng hack là gần như ko thể =)
  9. Xin lỗi,anh có thể cho em lời giải thích về số tiền khổng lồ của voimonster,phải chăng cheat hack?Số tiền mà mem chuyển vào Voi Bank mới có 20k....
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 9 của 9