Đối thoại giữa xuan a11 và Tester_B1

14 Tin nhắn khách thăm

1. anh nhầm người ak anh Vũ Tuấn Anh là ai em có đâu????????????
  2. bé dễ thương sẵn rồi, anh gọi bằng thừa...........................
  3. công nhận gọi bé dễ thương thật hi mà có quét sơn vs vác đồ mà cũng gọi là dọn nhà phải gọi là chỉnh lại nhà ha ha. Mà anh làm là đúng oy còn gì em cứ tưởng phải rửa bát, quét nhà cơ
  4. ờ có vẻ anh kêu ca hơi nhiều, thì cũng chỉ có quét lại sơn và vác đồ thôi . Anh chuyển sang gọi các em gái là "bé"cho dễ thương ấy mà
  5. trời ơi " bé này" nghe lạ lạ con nít quá em cũng phải dọn nhưng k đến nỗi phải la lên như anh đâu
  6. bé này lại xoắn anh rồi, nhưng con trai cũng thế mà, thế em không phải làm việc nhà à, sướng thế
  7. chỉ độc thôi chứ k hại đâu anh mà cũng ngại chỉnh lắm cơ. em nghi ngờ giới tính của anh quá con trai dọn nhà nghe hơi lạ
  8. , phải làm hết em ạ, mà công nhận cái theme quả là độc.........hại
  9. em cũng định thay n` lần oy nhưng ngại lắm thôi cứ để cho nổi. Đó ai có theme độc như em ha. Con trai cũng phải dọn nhà ak
  10. mà cái nền trong pulic của em nó trùng với màu chữ, anh chẳng nhìn thấy gì, ôi thật là nản, nghỉ tết phải dọn nhà chứ
  11. tks anh nha nghỉ Tết sớm cũng thjk nhưng nghỉ sớm quá lại nhớ lớp hjx... ở nhà buồn lắm. Tết vui vẻ anh naz'
  12. Hài vãi chưởng, anh chịu rồi, nghỉ tết vui chứ em :
  13. hì có sao k anh. Đó anh tìm được chữ kí nào nữ tính hơn thì send em xem vs nha
  14. không thể nào mà được cái chữ kí của em Xuân ạ, ít nữ tính đi
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 14 của 14