Đối thoại giữa Micyarak.A5 và thuphuong_no1

224 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 15 1234511 ... CuốiCuối
  1. heheeeeeeeeeeeeeee làm cái cho đỡ mốc ))
  2. ok con gà đen
  3. ừ/ hôm nay chuyển luôn rồi chỗ này rộng hơn nhà cũ nhưng mà buồn, chẳng có ai chơi cùng hichic. Hôm nào đi chơi ới tớ phát nhớ
  4. hê, thế là sắp chuyển sang TKC àh chỗ đấy rộng rãi đông đúc hem? hum sau ra Hn lại rủ rê mọi ngừi đập phá một bữa lấy khí thế chuẩn bị năm học mới chứ nhểy
  5. tớ ở Xã Đàn nốt ngày hôm nay mai tớ chuyển đến Trần Khát Chân rồii t cũng mới ra ko biết thế nào nhưng hiện tại thì ko có ai ng Nghệ An cả. mấy hôm trước cũng có người đến thuê nhưng toàn có bố mẹ đi cùng, tớ đoán là toàn 92 mới ra nhập học thôi hi. tớ chuyển rồi hôm nào đến nhà mới tớ chơi hé hehe
  6. Ếu P ơi, tớ hỏi tí, c còn ở Xã Đàn nữa ko??? Chỗ c có anh nào tên Hà người Nghệ An sn 90 vừa chuyển đến ko??
  7. hichic .nản thật
  8. ẹc. hichic. đúng hôm bố tớ ra :-SS.
  9. ok men cho tớ cái lịch trước sợ đúng vào hôm bố tớ ra HN
  10. hehe mặt tớ vẫn to to béo béo thế vụ giỗ tổ có đi đâu chơi ko lớp tớ tổ chức đi mà tớ chán chả buồn đi
  11. ừ. về tớ alo luôn
  12. hic ừ. éc mà tăng 1 ko có cậu thì đi chơi với ai nhể :-SS buồn nhể
  13. mai 8h mới đi lớp tớ đi chuyến cuối bây giờ tranh thủ đi mua tí thuốc berberin, cúm, chống ghẻ, chống lang ben phát thanks nhiều nhá hi tết anh em ta gặp lại
  14. ố đang onl à hehe tớ nghi ngờ lên đó lại tăng vù vù lắm nghe nói cơm trên đó búng xuống đất lại nảy lên :-SS thế mới tài :-SS
  15. hehe, chúc iem P đi học QS vui vẻ và...giảm cân thành công Hiện text ẩn<-- giảm vừa vừa thôi ko có thành siêu mẫu t lại ko nhận ra -->
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 224
Trang 1 của 15 1234511 ... CuốiCuối