Đối thoại giữa nothing_4ever và chrome

22 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
  1. hic....con cái ji muh nói thế hả kon kia.....à...khôn hồn thì trả nợ tau nhanh lên, mùng 1 tết t đến đòi á nhá
  2. me mj...tau mak them du voi thang hung` ak...tau chi xem no nhu con cai trong nha` thui...hj'hj'
  3. kon chó....mi voi thang hùng đú đởn ở đây nhá, t mách thằng chiến
  4. kon kia....mj dang ở mô? hú hú..........................hđfýggyugỷèigkgj kfdng
  5. kái chi cơ....kon dở hơi, mi cũng hâm lắm nhỉ, ngồi đó mà mơ t nhớ đến mi á, mà mi thấy lần này t tiến bộ không, spam cũng ít ít muh nhi?
  6. kon lon.tu nhin lai goi tau j` ah?ham ah`? danh nhau hok kung? lau lam' hok udo cchui nhau voi' mj...nho' wa'...gia vo` day' ,dung` coa' tuong that..he he..^^..
  7. con điên ^___________________________________________^...oo ooooooooo laaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
  8. mi oy...vao yahoo đi...nhanh lên chat tí, can tôi dung cho lắm roài jo đt ko kon tiền...
  9. kon nhợn...mi koi hộ tau kái bờ rô phai của mi kai koi, khó nhìn kinh,,,,đổi kí màu chữ đi, ko ngờ có đứa còn ngu hơn mình...con fox cũng bày sờ đặt lên 4rum như thật mà ko chịu viết bài chi cả, lại konf toàn viết khen thầy Tiệm chứ
  10. kon ni tên là chó mẹ em ạ....nhìn nick nó kìa^^!....bạn thật dã phiêu..bạn chó mẹ ạ
  11. con mất dạy.mi ngu thì có, hôm đó tau để wen nên vit rứa thoai...mẹ mi, đúng là đồ đàn bà nói lắm
  12. me kon lon, mj viet' tin nhan cho tau laj viet' o bo` ro^ phai cua mj chu'...ngu hok do~ duoc
  13. mi thì có vụ chi nhở................................kung nhỉ..........po hand...thăng H chắc con sock vi việc tau hại đời hấn nên loạn trí á mà
  14. tau hok bik doi mau` chu o mo ca ®sfjfsyg®fhjkfh
  15. ê kung....nhìn cái màu chữ của mi vẫn khó wa, đề nghị mi tu bổ phát đi nhá..........................
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 22
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối