Đối thoại giữa hoacucdai2611 và duongyhoa

96 Tin nhắn khách thăm

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 234567 CuốiCuối
  1. Ờ , tết mới về được tớ chuẩn bị thi vs kiểm tra liên miên , chán
  2. Ờ. Tớ quên. Bách Khoa hình như cũng giống Xây Dựng nhỉ. Từ giờ đến Tết cậu không về lần nào nữa hay sao mà mong đến Tết. Từ hồi ra đây học tớ cũng chưa về lần nào. Tết về một thể .
  3. Bk mà năm sau mới chia nghành >"< chán lắm cậu ạ . Tớ chỉ muốn nhanh nhanh đến tết thôi
  4. Nói về tớ nhiều rồi. Nói về cậu đi. Cậu học ngành gì á?
  5. Sướng , có thằng em họ tha hồ mà hành hạ còn j nữa
  6. tớ không biết nó đưa tớ đến đâu . xong rồi hứng chí lên xuống chỗ Lê Thanh Nghị luôn, tức là gần sân vận động Bách Khoa ấy. Xong rồi gọi điện cho thằng em tớ đang học năm 3 Xây Dựng đến đón. Hu hu ngồi đợi từ 4h đến 5h hơn.
  7. 31 à. Bk Chèm ĐH Mỏ chứ j , Cái xe đó bến của nó ngay sau BK mà
  8. Ờ. Là tự nhiên hồi nhỏ tớ thích rồi, bây giờ lớn lên càng thích nữa. Tình yêu thì không cần lý do . Hôm qua tớ đi bus 31 từ trường rồi lưu lạc đến tận bách khoa của cậu này . Tí nữa thì không đến được nơi cần đến. Hu hu.
  9. Tớ chả biết , chắc bên khối kinh tế chắc là có đào tạo. Mà sao thích ghê vậy
  10. Thích là một chuyện. Thi vào lại là chuyện khác. BK của cậu có đào tạo kế toán không?
  11. Thích sao ko thi vào . Mà Bk có j mà cậu thích thế. Vào học khó vỡ mặt ra ấy chứ
  12. aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Bách Khoa á? Trời ơi, từ nhỏ đến giờ tớ thích mê Bách Khoa. Hix, Đại Học Bách Khoa - một tình yêu trong tôi .Cậu học Bách Khoa thì cậu cẩn thận tớ nhá. Tớ thích trường này lắm á. Tớ học Tài chính . Tớ ghét Tài chính, ghét Cổ Nhuế, ghét Đông Ngạc
  13. Bách Khoa còn cậu .
  14. Tên cậu hay quá mà vẫn không hay bằng tên tớ . Thì tớ đã nói là sở thích cá nhân mà. Thế giờ cậu đang học trường nào thế?
  15. Dương Mạnh Tường .
    Sao lại vẽ ra cái C13 làm j thế
Đang xem Tin nhắn khách từ 76 đến 90 của 96
Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 234567 CuốiCuối