Đối thoại giữa aries_thl và kẻ xấu

45 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
  1. http://vn.360.plus.yahoo.com/k3x4u-vuhu3
    Rảnh ghé thăm chị nhé ! h chưa có điều kiện viết bài, vài hôm nữa đã !
  2. uh, sửa rùi đó , nhìn không thấy sao hả nhóc ???
  3. Thank chị nhá !!!!!!
    Chị sửa rồi hả ??? !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  4. được chưa nhóc kon >.<!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  5. em mà biết sửa chỗ nào thì đâu nhờ chị !!! em tìm mãi mà ko thấy !!!!
  6. giống mà , nhưng hình như có ai cổntl ko giống, nhóc vao sủă lại di
  7. Lại đổi nữa hả bác ... cái này đẹp hơn đấy ??? ớ nhưng mà sao có phông chữ sao ko giống của bác
  8. tưởng nhóc chuồn chuồn ớt nên nhắc cho nó chắc..he he
  9. Cám ơn chị !! em chưa kịp thì chị lại đòi rồi híc híc
    Hôm qua nhà em mất điện !!!!
  10. không cảm ơ chị à nhóc.......hư quá đi..........
  11. có còn là e không đấy, ngay dòng đầu tiên, ô đầu tiên của cái bàng sửa trình duyệt cá nhân đó, chọn comic s
  12. dạ vâng !!! chính vì thế nên em mới bảo : ko nên bàn vụ này nữa !!!
    chị chỉnh cho em cái Phông chữ nào ??? em tìm mãi mà ko biết nó ở đâu cả ???
  13. chị không đọc top ấy vì chị nghĩ chị không cần đọc, chị đủ tư cách co gia đình rùi ấy chứ , kiến thức có thừa , cái quan trọng là bản thân mình thôi em à.
  14. hê hê :
    1. Em đã hay chưa thì đến em cũng ko biết đâu
    2. Em đủ trình độ để sống sót trên cuộc đời này ... còn cái chuyện ... abc thì em đủ kiến thức mà chị ... ( đọc lại câu 1 )
    Chị có thấy những bài viết trong top Trao đổi riêng với bạn trẻ chưa lập gia đình ko ???? hihi
  15. tất nhiên là tương lai của em rui ( đâu phải của chi đâu mà chị quan tâm ) nên chị mới nói e lo cho nó tốt nghiệp xong đã không lại sản xuất bò lung tung.
    mà chị có nói là e chưa sử dụng nó đâu nhưng nó chưa có bằng cấp như vậy thì bây giờ mà lo thì hoá ra cầm đèn chạy trước ô tô à, đến khi nào mà nó đáng tuổi cấp bằng mà vẫn ngu si thì mới đáng lo.
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 45
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối