Đối thoại giữa aries_thl và kẻ xấu

45 Tin nhắn khách thăm

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
  1. hihi !!! đó là chị thôi ... còn em sống theo cách sống của em .... Nhưng mà thôi chị nói thế chả nhẽ em ko nói ý kiến của mình :
    Em sao lại ko lo đến cỗ máy đó được ... vì những lí do sau :
    1. Ko lo cứ để cho nó ra thế nào thì ra á ... Nguy hiểm chết ... Nó là cả tương lai của em mà
    2. Chị biết là em chưa sửa dụng đến Cỗ máy đó sao
  2. tuỳ em nghĩ , chị thì không phân biệt tuổi tác mà em ..nếu em muốn ý kiến gì thì cứ nói ..^^!
  3. ha ha !!! đúng là trình độ được đào tạo từ lò đào duy từ ra ...
    Em thua ... Nhưng em ko thua ở trình độ đâu nhé ... chỉ thua ở tuổi tác thôi
    em cũng định nói nữa ... nhưng em nghĩ nói đến thế này là đủ ... dừng lại ở mức độ đàn em phải ko chị !!! hihi
    Chị biết là em ko chịu thua 1 cách thuyết phục đâu nhé !!!!!
  4. cái này thì chị nghe nhiều rồi , nhưng vấn đề đặt ra là phải tuỳ chất lượng xúc xích em ạ , chưa đủ độ nên mới ra 1 con bò , chứ nếu ko thì phải ra cái chất lượng hơn cơ.
    vì thế nhóc không phải lo đến cái cỗ máy đó khi chưa tốt nghiệp đâu không thì lại ở nhà mà chăn bò đấy...
  5. vâng em hiểu cái đó lắm ... Lí thuyết đó thật sự chỉ là :
    Người ta đang cố gắng chế tạo ra 1 cái máy : đầu này đút con bò vào thì đầu kia ra xúc xích
    Nhưng Hiện tại thì chưa có : nhưng đã có 1 cái máy : đầu này đút cái xúc xích đầu kia ra con bò !!!!!
  6. ah` ..hiện tại thì chưa rõ lắm nên chưa thích được nhưng sau này chắc sẽ thích thôi mà ...e có vẻ hiểu nên mới thích nhỉ
  7. thế cũng được .... em cũng thích con nít này ... Nhưng em chỉ thích các tạo ra chúng thôi !!!!
    chị cũng thế đúng ko ???
  8. éo..không khí noel thì cho ngta kon nít 1 tý cũng được mà..chị thjk làm con nít nhóc à
  9. ke ke !!! đẹp mà ... nhưng ko hợp với chị ... chị lớn rồi ... làm cái phông khác đi !!!!
  10. vào thăm nhà chị đi ...mới sơn lạ .....thấy được không nhóc
  11. ở trong phần chọn chữ ấy , có phần chọn kiểu chữ cho profile mà nhóc
  12. cái comic đó ở đâu nhỉ ?????????????????????????????????
  13. thi để comic là được mà nhóc.......................
  14. híchíc !!! kiểu chữ trong profile đẹp lắm ...
    profile của em xấu hoắc à ????
  15. mvt là máy vi tính đó nhoc..ma profile của ta có gì đặc biệt đâu mà nhóc hỏi..ta đang định hỏi nhóc làm sao để nên profjle tron suốt đây nè...
Đang xem Tin nhắn khách từ 16 đến 30 của 45
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối