Đối thoại giữa AkayB1 và kẻ xấu

16 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
  1. nè.ông anh đùa hơi quá đà rồi đấy.nói con chó rồi lại bảo là khen em.ý gì thế..
  2. Ớ Anh khen em mà !!!!!
  3. Sặc.Khen em ko khen thì thôi.khen con chó.Bó tay.Nó tên là Ron đấy
  4. ko sao đâu !!!! anh là người rất thẳng tính, anh thấy cái gì ko phải là anh nói luôn ko để bụng đâu. Còn thằng thức, tuy làm việc hơi nặng tay, nhưng nó là thằng làm việc công minh lắm. em cũng đừng trách nó !
  5. Em cũng chả hỉu em đang nói ji và làm ji nữa.Có ji sai thì anh thông cảm.Sr
  6. chăm lên forum và vít những cái có thể chỉ là 1 dòng vô nghĩa--->gọi cái đó là bài viết===>ko ham
    Em ơi, cái anh cần là 100 bài viết cơ mà, Còn ý định viết cái gì và viết như thế nào là của em chứ !
  7. Em vít bài tử tế.ko hề spam mà cứ bị Thức dê xoá.ko xoá thì giờ hơn 100 rồi.Nản lắm
  8. em cũng đã 74 bài rồi, sao nhanh nản thế. Muốn đạt được mục đích thì phải bỏ ra công sức, nếu đơn thuần muốn là được thì đâu có quí trọng nữa ! Cố lên em !
  9. Thì ra là em à !
  10. Cố lên.....Cố lên.....Cố lên......Đừng nản nha anh....Kẻ xấu mà nản thì trên đời này sẽ không còn kẻ xấu nữa đâu^^
  11. Ừm spam nhanh em nhé !
  12. hehe.chir cần đủ 100 bài viết thôi ạ??Vây cho em add cái nik anh anh trước nha^^
  13. ừm đúng rồi đấy em ạ ! QUi định của hội, sau khi thi đại học anh sẽ edit lại Bang em ạ ! em thông cảm nhé, cố lên nhé !
  14. ??????????????.Là sao.Em hok hỉu.Quy định của hội hả anh??????
  15. Em ơi, Hiện tại thì chưa được vì bài viết của em chưa đủ 100. Nếu đủ anh sẽ mời em vào, ko cần em đăng kí đâu em !
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 16
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối