Đối thoại giữa Leovsmoon và kẻ xấu

11 Tin nhắn khách thăm

1. Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Màu đỏ là hợp nhất, vừa nổi lại vừa gắn liền với trường ta bao nhiêu năm nay. Cái màu xanh lá quét ở cổng nhìn ngứa mắt ko chịu được
    Anh hiểu chú thức muốn có một bộ khác màu đỏ nữa để làm kỉ niệm. Nhưng anh thấy màu đỏ vẫn đẹp mà. Nhưng ngoài màu đỏ nên chọn màu tươi một chút đừng đen xì như Lam sơn hãm lắm
    Hãm mấy đâu anh, em nghĩ quan trọng là người. Như anh ấy, có cho anh cả bộ đỏ loét ra thì vẫn chả làm được gì, chả đẹp trai hơn, chả giỏi hơn...Lần thứ 2 em thấy anh kích bác LS, nếu có lần thứ 3 thì em xin anh nhìn lại mình và... một lượt đi ạ....
  2. ko biết tin nhắn offline qua Y!M của anh em đọc chưa nữa. Nhưng em cần thiết chặt hơn. Nếu thật sự muốn làm Mod
  3. hix sau tối em đi sửa như thế em bít là em cứ khó chịu vì " hình như mình làm sai" thế là đi hỏi khắp.....Em định xoá hết đi nhưng làm vậy cũng tốn tg mà cũng không đc thêm gì nên thôi.Lần sau em sẽ chú ý hoen.Thanks vì anh đã nhắc nhở em
  4. Em ơi. E ko nên quá khắt khe về việc chữ nghĩa
    Không đánh dấu là nó về chuyện ý thức <~ cần thắt chặt
    Còn viết sai chính tả lại là việc kiến thức và trình độ. Vì vậy cái này bỏ qua. Nhất là cái tội viết hoa : không cần thiết em ạ
  5. anh ơi mẹ em đang ở nhà, em sợ kô trốn lên đc lắm.Đêm qua sốt, sáng nay cũng kô đi hok..... sáng mẹ bảo nhìu kô đc đi tập br.hizz đợi mãi mà chẳng thấy mẹ đi
  6. Em mới post thêm ảnh, có cả đội v nghệ của lớp đấy ...............
  7. ânh ơi....anh cho ban Leovsmon làm mod pic 09-12 nhé anh....cảm ơn anh nhiều:Hơ bây giờ em mới đọc.Cái thằng này....thật là.Mà viết sai cả nik ng` ta.Ôi
  8. Ừm. Nhắc sai chính, ý anh là khuyến khích các em viết đúng chính tả . Viết sai chính tả có nhiều tác hại lắm. Tiếng Việt còn nước Việt còn. Nên làm cho tiếng Việt giàu đẹp hơn mà
  9. Tại trong topic em thấy anh nhắc là sai chính tả nên em tưởng.Anh thông cảm "hậu sinh khả uý" mà.
  10. Viết hoa ko phải là lỗi em ạ
    Ví dụ : nick Y!M của em là leovsmoon nhưng em đăng nhập LEOVSMOON cũng được. Vấn đề ở dấu câu và các lỗi sai từ thôi. Viết hoa ko tính vì đây ko phải văn bản chuẩn.
    Thật ra mà nói ko ai bắt lỗi người viết sai chính tả cả ? chỉ bắt lỗi người ko viết dấu thôi. Chết rồi, mình phải xem lại thôi, bị em nó đá xoáy rồi
  11. Em sợ 4rum trường Đào mất rồi.Bên LS em toàn vậy nên không để ý lắm.Mong anh thông cảm lần sau em không tái phạm nữa đâu.
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 11 của 11