Đối thoại giữa vitaminb12 và Pisces

104 Tin nhắn khách thăm

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567
  1. Cái 4rum kia cấu trúc nó khác trang trường mình. Phần Profile nó hiển thị hết tất cả trên cùng 1 trang, chứ ko chia tab như bên này, hơn nữa cái đó nó hỗ trợ cả chức năng blog cho các thành viên, do đó nếu họ chèn nhạc nền vào entry trong blog thì nó sẽ trở thành nhạc nền luôn cho cả trang Profile.

Ở 4rum mình, có thể sử dụng chữ ký để gián tiếp chèn nhạc nền vào trang Profile, nhưng có điều là chèn nhạc trong chữ kí...
    Ăn thẻ đấy .
  2. ế, ra là cái trang em thấy có nhạc là truongton.net. Mà hình như bên đó xài vBCredits v1.4
    hè hè http://truongton.net/forum/member.php?u=316150
  3. reset all - em điên lắm rồi... Load chậm rì... tự dưng bày ra trò này nhọc quá
  4. được rồi, cảm ơn bác. Em crack cái x-plore ấy mờ. Mà bác có cái quick office ko, hay cái soft đọc files office chạy trên Symbian S60v2 nào cũng được, cho em với
  5. Thử gõ *#06# xem .
    Mà crack cái gì đấy
  6. có chắc "chú" này là boy ko đó bác? thấy ăn nói nghe có vẻ không giống
    à, bác biết xem số IMEI ko, chỉ em với... Máy Nokia... Nhanh nhanh để crack...
  7. Ôi zời, chuyện bị đổi giới tính thì bị nhiều ròi, trên blog tớ còn bị khối "anh" tán kia .
  8. ờ thì tại em thấy bác bị trêu nên em quên mất...
    Thoai, nghĩ lại thì cũng chả có chi đâu, 8 tí cho vui
  9. Chú chưa già mà đã đãng trí nhở
  10. hix, tội nghiệp bác nhờ, lại bị con nít trêu kìa
    mà em đang định hỏi gì bác quên mất tiêu òi...
  11. thế này thì còn phải học đại ca nhiều, đặc biệt là môn Tiếng Việt
    Mong đại ca chỉ giáo
  12. Khổ,... muốn cho "dân" phục thì lời nói của "quan" nó cũng phải có trọng lượng một tí. Nói ko hay bị "dân" chửi ngu, chửi dốt thì xem sao đc
  13. trời ơi, tiểu đệ bái phục đại ca quá. Đại ca viết một bài hay kinh khủng... Hix, nghe mà ai oán, xao động lòng người Ai ai cũng thầm thán phục tài hành văn của đại ca... hix
    Xúc động quá, đại ca thông cảm
Đang xem Tin nhắn khách từ 91 đến 104 của 104
Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567