Đối thoại giữa kẻ xấu và Reddevils

186 Tin nhắn khách thăm

Trang 3 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 ... CuốiCuối
  1. Okie. Thích off hôm đó cũng được. Nhưng phải xem tình hình đã, anh sợ đợt đấy mọi người về quê hết. Có điều hôm đấy là chủ nhật off được đấy. Thích thì chơi sợ gì. Chắc chắn có anh ủng hộ cho chú rồi.
  2. =.= kêj e , con đấy có râu
    Off 10-10 ah a
  3. Rước Dâu em ạ.
    Có quái gì phải giúp đâu. Cứ băm bổ vào, sai thì sửa. sửa mà sai. sửa tiếp. Tổ chức off. Bù tiền off nếu thiếu là được thôi mà Âm thầm lặng lẽ mà làm Anh trải qua cái gì thì chú cứ thế mà đi thôi. Buổi off sau đấy, tổ chức đi.
  4. Dạ vâng , hum qua e định đi mừng công vụ S-mod , nhưng mà đám cưới chị họ ( rước râu) nên e ko đi đc =.=
    Em sẽ cố gắng , Có j giúp e
  5. Happy . Smod rồi, sau phải nhiệt tình lên nhé. Đừng ỉu xìu như smod khác, chán lắm. Năng nổ lên nhất là mất vụ offline ý.
  6. .
  7. Hi hi, anh cũng đóng góp chút ý thôi mà. Anh nghĩ chú ko hiểu anh nói ý . Banned thì đã làm sao anh cũng từng bị ban một vài lần cơ mà. Nhưng rốt cuộc đâu đến nỗi xấu lắm Còn tuỳ chú thôi. Nếu thấy ko hợp lý thì del đi,
  8. đợi điểm sốt ruột nên em ngứa mắt ấy mà
  9. Trích dẫn Gửi bởi vitaminb12
    Đề nghị ngài sờ tom Bùi nương tay với mem vi phạm nhé. Cứ phạt kiểu lấy thành tích đấy thì lấy đâu ra người tham gia 4r nữa
    Nó gửi cho anh đấy
  10. Thông cảm e đang nóng trong người
  11. Vậy nó out ra khỏi 4rum em thấy vui hơn. Hay để cho làm trò em thấy vui hơn . Anh thích xem nó diễn hay hơn ý. Phải trị từ từ chứ
  12. Em đang bực mà , nhìn ngứa mắt quá
  13. Đã bảo để yên cho vui lại còn. Lâu lắm mới có một vụ. Lâu lắm mới cúa đứa làm anh hùng.
  14. E cho phát xong rồi , lằng nhằng
  15. Anh thấy nó là một kẻ như giang hồ đồn đại : Ngu lại cứ tỏ ra nguy hiểm. Đi mách với Member là bị SMod chửi
Đang xem Tin nhắn khách từ 31 đến 45 của 186
Trang 3 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 ... CuốiCuối