Đối thoại giữa Micyarak.A5 và thuphuong_no1

224 Tin nhắn khách thăm

Trang 7 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567891011 ... CuốiCuối
  1. này P ơiiiiiiiiiiiiii, mai t lại ko đi được rồi hôm nay mấy anh chị em cháu chắt bên nội nhà tớ từ Hn vè, sáng t2 lại đi nên mọi người rủ nhau sáng mai đi ăn sáng mất rồi, lâu ngày ko gặp nhau mà. Tớ đành phải nghỉ cái off break thui, hix, cậu kêu HL qua đón đc ko?????
  2. ơ hay, sao Thoa lại khóc thế????? Thoa thi Ngân hàng mà NH đã có điểm đâu. Khổ. Lớp mình năm nay đỗ nhiều lắm, khóa mình cũng nhiều điểm cao nữa
  3. t vừa chat vs con Thuý cáo xong, t bảo đậu rồi nhá hấn lại:"thôi xin mẹ, đợi điểm chuẩn" potay vs con ni t thấy ngoại thương điểm cao lắm. à mà đh HN lớp mình có mấy đứa đậu rồi. con Dung sườn sáng nay vừa khoe mà thoa khóc nhiều lắm
  4. tớ chịu lun. Linh đc 22đ, tớ vừa tra điểm 1 loạt lớp mình mà Đoàn Trang 24,5 nhưng mà vẫn có hơn 1 trăm rưỡi đứa hơn điểm nên chắc ... tạch Con Thúy cáo cứ la inh ỏi cả lên mà cuối cùng cũng đỗ đấy thôi, chắc giờ đang sướng rơn
  5. may mà tr t lấy cũng ko cao con thuý cáo cũng đậu rồi. thuý mơ thật vô đối. kinh thật. à h.linh đậu ko
  6. điểm đấy thì đỗ rùi, chúc mừng nhá Hồng Thúy lớpmình 26 , quả là siêu nhân
  7. hehe lần này t dùng đến hết đời luôn
    nhưng thỉnh thoảng vẫn mua mấy cái sim khuyến mãi dự trữ
  8. hix, cố lên,đỗ rồi sẽ đoàn tụ. lớp mình chủ yếu thi ngoài đấy mà. t lưu số ròi nhá (thay số như thay áo )
  9. chắc mới có t ra sớm thôi. t nghe Dương dê nói 2 tuần nữa cũng đi hic. nhanh thật
    lớp mình chuẩn bị mỗi đứa mỗi phương rồi
    à c lưu số mới của t nhá 01259932520( số này t dùng mãi2 )
  10. sao tự dưng lại có cảm giác tan đàn xẻ nghé thế này nhỉ ..... tớ tầm mùng 4/7 mới ra cậu ạ, còn ôn trong này nữa mà ra đây ôn thi tốt nhá, 1 tháng nữa ta đoàn tụ
  11. t chuẩn bị đi rùi hì, tại ngu toán nên t ra a t dạy cho mấy chiêu học nhà thầy T t nản lắm hichic
    chắc c cũng phải tầm 2 tuần nữa mới ra hửm
    cố lên nhá. c vs t cùng cố gắng
    ồh yế
  12. hình như phòng cậu đều sai câu nứ
    hichic tiếc
    phòng tớ hình như chọn indicate cả
    may mà ko đứa nào lạc loài
    thôi cũng là 1 kinh nghiệm
    ko nghe đứa nào nữa
    ( ĐH thì ncó quen đứa nào đâu )
  13. hiz, TA sai mứt 1 câu òi tớ từ đầu đến cuối cứ khăng khăng indicate mãi thế cuối cùng 3s cuối lại sửa theo ý kiến đám đông chán như con gián (
  14. hehe
    thi xong rồi
    yeye
    tiếp tục chiến đấu nào
    ồh yế
  15. hizz, phòng tớ giám thị tắc te wé may mà cũng còn xơ múi đc ko thì die uổng vì môn Lý mất hix, nghe nói phòng cậu thoải mãi hử
Đang xem Tin nhắn khách từ 91 đến 105 của 224
Trang 7 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567891011 ... CuốiCuối