Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: tưởng tượng

Trấn môn đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    here and there
    Thanks
    0

Talking tưởng tượng

bây giờ là 13h48p. Ngồi thu lu trước màn hình PC.

tưởng tượng

tự dưng điện thoại rung lên bần bật , giai điệu because , I'm stupid vang lên. Mở mật khẩu , là tin nhắn của L. Anh nói muốn gặp mình. Rồi 2 đứa lên cầu HR hú hét. Anh hét rằng , A iêu E. Từ lâu , lâu lém rồi!!! Và sau đó , là tiếng hét thứ 2 : E cũng thế!

lại tưởng tượng

L đậu đại học và ra HN. Hai đứa không thể gặp nhau thường xuyên nữa. Đã lâu chỉ là những tin nhắn , những cuộc điện thoại , những hờn giận và nhung nhớ. Rồi bất ngờ , vào 1 buổi tối , anh xuất hiện trước cửa nhà mình với bó tường vy - loại hoa mà mình thik nhất. Mình sẽ vừa cười , vừa khóc. Vì bất ngờ.

Rồi lại tưởng tượng

Mình sẽ học hành thật chăm chỉ. Đậu vào ngôi trường mà mình mơ ước. Sau đó sẽ vi vu ra HN. Mình và Anh sẽ lại được ở bên nhau. Mỗi sáng Anh sẽ tới đưa mình đi học , tan trường sẽ lại tới đón mình về.

tưởng tượng

Nghỉ hè , 2 đứa cùng nhau về TH. Anh và mình đi biển. Hoàng hôn đẹp lắm, Anh sẽ cõng mình đi trên bãi cát , và hát cho mình nghe 1234. Hạnh phúc điên lên được.

lại tưởng tượng

Anh mặc âu phục màu trắng và mình cũng mặc chiếc váy cưới màu trắng tinh khôi. Hai đứa tay trong tay bước vào nhà thờ . Và khi cha xứ hỏi , sẽ cùng đồng thanh nói : " Con đồng ý ". Đó sẽ là ngày hạnh phúc nhất đời mình.

...............................

..................

........

..

.
    rồi giật mình nhìn lại quay về với thực tế

đang ngồi trước màn hình PC

khi mà không khí tầm khoảng 38 độ, sau lưng là cái quạt đang đuổi ruồi , lùa muỗi.

Nóng quá

điên mất thôi. Mà đúng là điên thật rồi

toàn tưởng tượng những chuyện không đâu. Những chuyện mà chẳng bao giờ có thật. Nghe cứ như phim viễn tưởng về người ngoài trái đất , UFO , ngày tận thế....ở Hollywout.

Thôi , không nghĩ nữa. Tắt máy tính xuống nhà ăn sữa chua cho nó lành!

Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Mặc định Re: tưởng tượng

Tưởng tượng ....!!!
    Trời đang nắng chang chang, tự nhiên sấm sét đùng đùng, mưa....!! Mưa rào bà con ạ ...!!! Hú hú !!! Cất vội vàng quần áo, bát đũa, vơ hết những thứ vơ đc vào trong nhà....!!! Mát, mát thật đấy...!!!
    Bỗng : Mày điên hả con ?!!! Mày đã cúng C2 cho tao đâu mà đòi tao cho mưa xuống...!!!
    --->Ông zời cũng cần hối lộ !!!

Tưởng tượng......!!!!
    Bỗng nhiên đt rùng và mình đc nhận 50k từ 1 số đt nào đó....!! Ối chời ơi...!!! Yêu quá cơ....!!!

Tưởng tượng......!!!
    Mình có 1 loại thuốc làm mất trí nhớ, mình sẽ cho tất cả mn trên sân bóng uống vào để quên sạch sẽ mọi chuyện...!!! Hê hê !!!
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Thông tin về chủ đề này