Kết quả 1 đến 10 của 26

Threaded View

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Mặc định [Offline] Chào Mừng Các Tân Sinh Viên

Theo nguyện vọng của anh em trong 4rum tại Hà Nội và nhân tiện các em khoá 06-09 ra Hà Nội tìm đường " Cứu Thế Giới ". Nhân dịp hội ngộ này, 4rum tổ chức một buổi offline cho anh em ngoài này vui hè và các em 06-09 xả stress sau 12 năm học hành vất vả.

Welcome to Công Viên nước Hồ Tây

Địa điểm : Cổng parapol Bách Khoa Hà Nội
    Thời Gian : Đầu tháng 9 (ngày giờ cụ thể sẽ thông báo sau ^^
    Chi Phí : 100k/người. Hiện text ẩn<-- Vì ai cũng phải mua vé giống nhau, còn các em 06-09 cũng đã đủ lớn để nộp thế rồi --> Nhưng bác nào muốn nộp hơn em rất hoan nghênh.

Sau khi chơi các trò chơi ở Công Viên nước Hồ Tây. Chúng ta sẽ đi hát hò hoặc ăn uống gì đó, theo số đông lúc đó thôi.

Nếu bạn nào có nhu cầu tham gia thì đăng kí theo bản sau :
    • Họ Tên :
    • Nick 4rum :
    • Điện Thoại :
    • Phương tiện : Hiện text ẩn<-- Theo tớ nên đi xe máy, nhất là các đàn anh có xe ngoài này, cho đàn em đi ké nữa để tiện việc đi lại -->
    • Số người :

@ Các Mem 06-09 : Đây là buổi off chào mừng các bạn, nên tớ rất mong có nhiều mem 06-09 tham gia cùng, nếu vì sợ lạc đường,các bạn nên rủ anh - chị - bạn bè đi cùng, càng đông càng vui mà.
    Hiện text ẩn<-- Vì một số lí do mà buổi off chuyển lên đầu tháng 9 để đón các bạn tân sinh viên, đúng như tiêu đề của bài viết. Vì thế tớ xóa tất cả những bài không liên quan và chỉ để lại các bài đăng kí. Về thời gian cụ thể thì tớ sẽ update vào giữa tháng 8 để mọi người đc rõ -->
    Lần sửa cuối bởi blue_horizon, ngày 03-07-2009 lúc 08:28 PM.
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Thông tin về chủ đề này