Trích dẫn Gửi bởi Micyarak.A5 Xem bài viết
ớ, xời, chị chém 2 nhát thôi, câu 1 hơi khó trả lời đấy
1. Nghe nói em học giỏi này, tốt bụng này, quan tâm đến mọi người này Hiện text ẩn<-- nhà giàu nữa --> mặt mũi sáng sủa này, nhiệt tình này..v..v.. -----> này, thế đúng hay sai đấy e
2. E thân với Tùng lớp trg C7 àk Hiện text ẩn<-- chị chơi với nó đấy -->
1.Hờ hớ , chết chị nghe đâu thế , em học bt thui ạ , quan tâm đến mọi ng thì em nhận . Hiện text ẩn<-- nhà em bt mà chị --> , mặt em ko quá sáng đâu , nhưng cũng ko tối , tuỳ từng cái mà em nhiệt tình thui ( híc đây là 1 câu hay 4 ,5 câu thế chị )
2. Dạ , em với nó học chung cấp 2 , và rất thân , Hiện text ẩn<-- thằng đấy kinh lắm có ng iu rồi đá chị -->

Trích dẫn Gửi bởi vyna_candy Xem bài viết
ớ hay,hôm trước phỏng vấn a vũ còn chưa trả lời xong câu hỏi của e
rứa mà đã quay sang anh redd rồi à tội nghiệp,tội nghiệp
thôy en cũng xin góp đôi 3 câu hỏi cho vui nhá:
1:khy anh cho vay 1k tiền gửi xe và đòi trong 3 ngày liên tiếp bạn anh có trả ko và nó tỏ thái độ gì với anh
2:cảm nhận của anh về hác đạo ma quỷ(cứ nói thật anh ạ)
3:anh thấy lão vũ và chỵ blue là người ntn?
đấy có nấy thoy,hehe
1. Anh mà cho vay nói thật ít khi tòi , thằng nào tử tế thì tự trả , nếu ko trả thì anh biết nó là thế nào để sau này tính . Còn nếu mà như em nói thì chắc là nó chửi anh chết luôn , có 1k mà cũng ...
2. Hỏi kỉu chi đây , về bang Hắc đạo hay về anh( Devils) , về bang Hắc Đạo thì hiện tại 2 bang đang chung sống trong hoà bình , bạn của anh ở HD nhiều hơn PV đấy . Về devils thì quỷ h cũng đáng chân trọng chứ bộ ,em xem anh hùng Hell boy chưa , cũng là quỷ đó
3. Anh Vũ là 1 con dê già , nhưng nhiệt tình , vui tính , rất hay làm mọi người cười , Hiện text ẩn<-- tuy cậym". hơ) [i dâm --> . CHị Vân thì rất tốt , từ hồi vào 4um chị luôn giúp đỡ anh rất nhìu ,nhưng vẫn akay chuyện chị gán ghép lung tung hồi trước Hiện text ẩn<-- haiz , đợi bánh kẹo của chị ý mãi , mòn cả cổ -->

Trích dẫn Gửi bởi he0pr0_B7 Xem bài viết
Ôi !!! Mình đã thành công...!!! Nhờ kx đấy !!! Thanks anh 1 phát...!!!
Báo chù......:
1. Nhà đt có mấy ng nhể ?!!!
2. Gọi sp là...sp nhiều có thấy ức chế gì không ?!! Sp nhỏ hơn đt 1 tuổi cơ mà...!!
3. Ai tốt với đt nhất ?!!
4. Học thêm 1 tuần mấy buổi ?!!
5. Mẫu bạn gái tương lai ?!!!
1. 5 phát , ngoài đg thì xấu trai , về nhà đẹp trai nhất
2. Cũng bt , đt phải gọi nhiều em ít tuổi hơn là bạn ấy chứ
3. 2 bà chị Hiện text ẩn<-- Nguồn "cung" của ta , hahaha -->
4. Xem nào , vẽ 12 buổi ,toán 3 , lí 3
5. Ko phải tương lai mà mẫu bạn gái từ xưa là: do mình xấu nên cũng chẳng kén chọn j , mặt bt, là ng sống tình cảm hoặc người vui vẻ , mạnh mẽ cũng đc . Thấp hơn mình Hiện text ẩn<-- Ngày xưa thì có 1 cái nữa là nêuyếu bóng đá mà ko phải FAN MU thì ko yêu , nhưng h thì có lẽ phá bỏ cái này -->