Xem kết quả Bình chọn: là ai đây nhờ

Người bình chọn
14. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Mai Linh

1 7.14%
  • Bình be & quyên tít

4 28.57%
  • Khải Loi

0 0%
  • Dũng dâm & bà già

6 42.86%
  • mắc ke lele

0 0%
  • Mậm xôi

0 0%
  • Trang đen

0 0%
  • Bình ái & Nhung lùn

2 14.29%
  • Linh dance

1 7.14%
  • ......

0 0%
Trang 35 của 138 Đầu tiênĐầu tiên ... 253132333435363738394585135 ... CuốiCuối
Kết quả 341 đến 350 của 1371
    Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ___B!2 yêu dấu______
    Thanks
    0

Mặc định Re: B12-----những kỉ niệm khó quên

Trích dẫn Gửi bởi hjhjhehe Xem bài viết
    văn minh thế còn j . Do thằng này đáng ăn đòn

thế mà văn minh à anh?
    phải giữ danh tiếng cho B12 mình chứ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Khi moị thứ đã mất. Tương lai vẫn còn

[MARQUEE][/MARQUEE]
    [MARQUEE]CON NGƯỜI SINH RA KHÔNG PHẢI ĐỂ TAN BIẾN ĐI NHƯ 1 HẠT CÁT VÔ DANH. HỌ SINH RA LÀ ĐỂ IN DẤU LẠI TRONG TRÁI TIM NGƯỜI KHÁC[/MARQUEE]

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ___B!2 yêu dấu______
    Thanks
    0

Mặc định Re: B12 và những cái nhất

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    híc híc !!! chi là con gái nên nghĩ thế thôi !!!
    Thử hỏi 10 sinh viên thì được bao nhiêu người như chi ???
    ?????????
    thật vậy à?
    chi chưa bao giờ nghĩ thế cả nên cũng ko biết

[MARQUEE][/MARQUEE]
    [MARQUEE]CON NGƯỜI SINH RA KHÔNG PHẢI ĐỂ TAN BIẾN ĐI NHƯ 1 HẠT CÁT VÔ DANH. HỌ SINH RA LÀ ĐỂ IN DẤU LẠI TRONG TRÁI TIM NGƯỜI KHÁC[/MARQUEE]

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    Còn tùy
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi boycoj_1312 Xem bài viết
    oài bác tính toán thế, em là em nói đúng sự thực thui, em thấy kaka chạy vào đó rõ ràng nên ko dc chối, còn vụ hối lộ thì em thấy bố kaka mang ... đến nhà A.quý chối dc ko kaka
    Mày mắt toét ah .Thằng này tau muốn đấm lắm rồi , mày cứ chờ đó

*[V0L]*pr0ducti0n DDT Friend
    Đang ở
    bjt" ma` khung? bo^" nhau ah
    Thanks
    0

chú ngon thì nhào vào anh h khác rùi mà nhà thằng be bàn phím ko chơi dc aoe chú ạ
    Qua những ngày mưa.....
    .....anh mới thấy yêu hơn những ngày nắng
    Càng tiếp xúc với nhiều người.....
    ......anh càng thấy yêu loài chó hơn

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    Còn tùy
    Thanks
    0

chú ngon thì nhào vào anh h khác rùi mà nhà thằng be bàn phím ko chơi dc aoe chú ạ
    Mày cứ chờ đó chơi làm j có chơi cũng thế

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    HVTC
    Thanks
    0

béo ơi anh tèo rùi, hjhjhehe là acc của thằng kaka
    mà anh nhớ ko nhầm thì vụ đó Béo phải trèo tường từ tầng 2 xuống khu nhà G thì phải thế mà vẫn bị mời bố mẹ như anh thì có sao
    ặc ^^ sorry đại ca em không biết !! còn thằng Bằng tít tau trèo tường lúc nào vớ vẩn anh đi hản cổng chính lúc đó hình như là là chạy cùng với DA mà ra gặp Năm bằng đang đứng ở cửa nhưng anh vẫn thoát he he ...Anh là người chạy đầu tiên ^^ do ra thám thính bị ông bảo vệ phát hiện còn j

Mr.*[Be]*Kut0* Super Moderator shevchenbe90's Avatar
    Đang ở
    B12
    Thanks
    0

hố,anh đi từ từ (lặc thì đúng hơn) nhưng mà có bị túm đâu căn bản Năm bằng Tiến bụi nhìn anh to con nên ngại,có 1 "chú" nữa nhưng chú ý mất công túm thằng khác .... rồi
    Mình đi vào phòng giám thị thì đã thấy A.Quý ngồi đó,Tiến bụi chỉ mặt thằng B.A "mày tên gì..." đúng là thằng Lang Chánh nhà quê,thấy mặt nó tái mét,ngồi thêm tý nó khai tuốt từng mạng...hố hố,mình dc cái mặt lì nhất thày hỏi cứ em không biết,có đoạn lão hỏi mày tên gì,tý nữa thì em không biết luôn,chết đòn.
    Oh,my PC ***Intel Xeon X3210@3.6Ghz vs Ultima-90I/P5Q-E/PSU-CM real 650w/HIS HD4850 IceQ4 Crossfire/
    Ram Crucial Ballistix Tracer 6Gb PC8500 O.C/LCD Dell SE 198"/1140gb xXx/All in Case CM 690...***
    Speaker: Harman Kardon Sound Stick II
    My hands: Gamepad DualShock PS 2 - Best for Game
    Tham gia CLB Football D2T Hà Nội ngay hôm nay
    Trích dẫn Gửi bởi Pisces Xem bài viết
    Shevchenbe ư? Cậu ấy là số 1

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ___B!2 yêu dấu______
    Thanks
    0

trời !!!!!!!!!!
    lớp mình đúng là kể chuyện mãi mà vẫn ko hết
    biết bao nhiêu là vụ đáng nhớ
    B12 VÔ ĐỐI
    Lần sửa cuối bởi vitaminb12, ngày 12-12-2008 lúc 09:52 AM.

[MARQUEE][/MARQUEE]

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    HVTC
    Thanks
    0

kha kha kỉ niệm khác nhé ...à à để nghĩ xem nào ...:
    hè hè vụ này chắc đang còn nhớ cả vụ cuối năm lớp 10 ...còn nhớ hồi đó ,tiếng ve kêu ve ve gọi hè ,thế mà chưa đc nghỉ hè ....vẫn phải lên lớp đi học nhưng mà công nhận là cuối năm lớp 10 vui nhất vì thầy cô không lên lớp học sinh thích làm gì thì làm .. hè hè nào là đồ đôi hết lan can lại vào lớp ,nào là đánh bài quet nhọ nồi ,đập phá vô tư luôn ...khổ nỗi học sinh mà không có gì là đủ cả ,chơi thế vẫn thấy chán ...thế là mấy thằng đồ đôi chán rồi thấy thầy tiện đẹp trai yêu quý của chúng ta đi qua ....
    Dũng Béo rực mỡ : thầy tiệm đẹp trai vô đối ZZZ ,dễ thương baby ,kute ....thế là cả bọn như thấy đc thần tượng của mình ùa vào vây lấy thầy xin thầy chữ kí (bịa đấy ,ai mà thèm xin )
    Nhung lùn :ôi thầy tiệm răng kểnh đáng yêu nhìn cứ như Minh Quân ZzzZ ....há há thầy như vớ đc vàng ''sướng cười mình '' ,thầy không nói gì chỉ cười mỉm để lộ chiếc răng khênh
    .....há há không dừng lại ở đó ...béo bắt cái cả bọn hô theo :'' chúng em yêu thầy Tiệm '' 3 ,4 lần ...há há ai ngờ bị lọt vào tai mắt của thầy Hùng ZZZ...Thầy Hùng mặt đằng đằng sát khí nổi giận lôi đình sai sát thủ cây đu đủ(thầy Chu Hồng Văn -đai đen Kalate ) lên bắt sống bọn phản loạn ....hiz thấy bị thầy Hùng phát hiện cả bọn dùng đủ loại kinh kông chuồn ngay về lớp để ẩn náu
    há há nhưng lưới trời lồng lộng chạy đâu cho thoát bị sát thủ đai đen kalate lên tận hang ổ tóm gọn ...chỉ bằng vài biện pháp nghiệp vụ như :thọc gậy bánh xe gắp lửa bỏ tay người ....kẻ chủ mưa Béo kute đã ra đầu thú cùng rất nhiều sư huynh đệ đã đứng lên nhận tội có phúc cùng hưởng có họa thì mệnh ai người đấy lo ...thế là ngót nghét 20 sư huynh đệ đã phải ra trước vành móng ngựa ...thẩm phán Quý đại ca tuyên án năm ấy ...không ai trong so huynh đệ đc nhận giấy khen ...đã rất nhiều huynh đệ khốn khổ vì bố mẹ về hỏi giấy khen ..há ..há riêng béo thì :'' con bỏ giỏ xe đi đường bị rơi xuống rãnh '' ....béo nhớ không nhầm thì có :béo ,Nhung ,Vũ Tí này,Thương vịt ....^^ còn nhiều người nũa nhưng không nhớ nổi mời anh em bổ xung kha kha .......

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ___B!2 yêu dấu______
    Thanks
    0

cái vụ này tau phải khổ sở với bọn bay đấy. hic
    hôm đấy tau đang ở dưới văn phòng Đoàn có việc.
    đang đứng thì cứ nghe thấy lớp nào đấy hô rất to : thầy Tiệm ơi chúng em yêu thầy lắm, thầy Tiệm đẹp trai. thầy Tiệm numberone....... --->choáng ! ko biết lớp nào mà lại hoành tráng thế???
    -------------->đứng 1 lúc ngẫm lại thì nhận ra ngay những âm thanh đó phát ra từ cái tầng 3 quen thuộc ! cái lớp hoành tráng ấy lại đúng là lớp mình
    thấy ồn quá, thầy Hùng từ trong văn phòng đi ra có vẻ rất bực tức vừa đi vừa nói: đồng chí Văn lên xem lớp nào đang chạy la hét gây mất trật tự, ghi lại danh sách , tôi sẽ trực tiếp xử lý vụ này! -----------> giật mình. trời ơi! lớp mình ...chết rồi
    thế là thầy Văn quay ngay sang tau ( vì đang đứng cạnh thầy mà ) và nói ; chị có biết lớp nào đang la hét trên kia ko? -----> sợ quá ! ( vì lúc đấy vẻ mặt thầy rất hình sự )rồi thầy nói tiếp:
    - các anh chị đợi tôi 1 tí, tôi lên xem lớp nào đang la hết trên kia!
    -------> vừa nghe thấy thầy nói xong 3 chân 4 cẳng tau phải phi luôn lên lớp để cứu vãn tình trạng ngay lập tức ( phải chạy trước cả thầy Văn đấy. hic)
    hic hic lên đến nơi thì mọi người vẫn hồn nhiên la hét chạy nhẩy ( đúng là B12 mà. hehe)
    lấy hết sức để nói mọi người đừng la hét nữa nhưng ko được ---> hơn 30 cái loa vs 1 cái loa thì sao đọ nổi cơ chứ
    .......ko kịp nữa rồi. thầy lên ngay sau tau. câu đầu tiên thầy nói là : đây là lớp của chị đấy à? chị quản lớp kiểu gì thế? ( hic. thầy ơi ! từ nãy đến giờ em ở dưới văn phòng cùng thầy mà )
    thế là thầy vào lớp, bắt tất cả vào trong lớp và bắt tau ngay lập tức phải lập luôn 1 danh sách những ai vừa chạy la hét ----> sao mà lập được cơ chứ. hic.
    - thầy ơi, từ nãy đến giờ em ở dưới văn phòng cùng với thầy nên em ko biết những ai vừa la hét cả.---> vừa nói vừa sợ thầy quát
    thế là thầy chuyển sang phương án 2: ai vừa chạy la hét thì tự giác đứng dậy nhận. --->ặc. lúc này mới chết
    Tau nhớ ko nhầm là Nhung là người đứng dậy nhận lỗi đầu tiên rồi mới đến mấy thằng con trai nữa.
    mãi mà mới có mấy đứa nhận lỗi, thầy ko tin vì thầy bảo tiếng la hét to lắm, ko thể chỉ 1 nấy người được !
    thế là thêm Thương vịt đứng dậy, rồi thêm ai nữa thì tau ko nhớ
    - chị Chi ghi lại danh sách cho tôi để tôi mang xuống đưa cho thầy Hùng. thầy Hùng sẽ trực tiếp xử lý chuyện này. ----------> choáng thế là xong rồi. hic hic
    thế là tau đành phải ngậm ngùi ghi lại những cái tên đáng ghét mà thân yêu kia vào danh sách đen, chính xác hình như chỉ có 11 mạng thui hay sao ấy
    ................................
    dài quá. nói mãi mà ko hết. tường thuật lại nấy là đủ rồi. thôi nói kết quả luôn cho nhanh vậy:
    -----------> CUỐI CÙNG : LỚP BỊ CẮT DANH HIỆU TIÊN TIẾN XUẤT SẮC ( ko phải xuất sắc đâu) và những mem có tên trong danh sách sẽ bị CẮT DANH HIỆU, KO ĐƯỢC PHÁT GIẤY KHEN !
    -------> mới lớp 10 mà đã thế này. hic. làm Bí thư năm ấy khổ quá ( nhưng vui lắm )
    tau bị A Quý và thầy Văn mắng tới tấp vì chuyện này với lý do ko quản lý lớp nghiêm túc -----> hic hic. oan cho em quá. hôm đó em ở văn phòng Đoàn cùng thầy mà ( thầy biết là thế nhưng vẫn quát. hic )
    Nếu như bình thường thì lớp mình cũng ko bị "xử" nặng thế đâu. nhưng tại vì hôm đấy trường đang có khách của phòng giáo dục nên thầy Hùng mới "xử" nặng như thế để làm gương cho các lớp khác
    KHỔ THẾ ĐẤY ! NHƯNG LẠI VUI
    ĐÚNG LÀ B12 - 1 PHONG CÁCH B12 KO LỚP NÀO CÓ ĐƯỢC
    YÊU LỚP MÌNH NHIỀU LẮM
    Lần sửa cuối bởi quynhchi b12, ngày 11-12-2008 lúc 02:21 PM.

[MARQUEE][/MARQUEE]

Trang 35 của 138 Đầu tiênĐầu tiên ... 253132333435363738394585135 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này